Paypal on Hold 21 ngày có cách nào gỡ không ạ

kukakunt00

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chả là mình có trò chơi bán tài khoản cho 1 người bạn nước ngoài, bạn ấy gữi tiền bị giữ lại 21 ngày thì giờ có cách nào gỡ nhanh hơn không ạ, mình giao hàng đầy đủ nên nếu cần bên kia làm gì thì giúp họ sẽ giúp mình.
mình nghe bảo chỉ cần bên kia báo đã nhận được hàng là được, nhưng họ lại ko biết xác nhận chỗ nào, ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình với :(

Không đâu bạn. Chờ 21 ngày sẽ nhận tiền thôi. Kk
Vì acc bạn chắc new vs ít nhận tiền nên paypal nó làm vậy để đỡ scam. Có gì cứ 21 ngày bạn auto đueọc nhận tiền nên khỏi lo

Nếu bên mua báo là đã nhận đc hàng thì không phải chờ 21 ngày đâu, tầm 2-3 ngày thui

bác nhờ bên người mua xác nhận với PAYPAL trong transaction đó thì bác nhận sớm thôi..

còn nếu thằng buyer nó sợ scam or lừa thì nó ko nhấn và PAYPAL hold.

bác phải đợi 21 Ngày sau mới nhận được tiền..

dán cho nó cái tracking ảo vào là xong

Mình nhận tiền affiliate cũng bị nó hold 21 ngày đây :)) rõ ràng là cty nó trả mà cũng hold rồi đòi bắt up tracking mới chối.

Chả là mình có trò chơi bán tài khoản cho 1 người bạn nước ngoài, bạn ấy gữi tiền bị giữ lại 21 ngày thì giờ có cách nào gỡ nhanh hơn không ạ, mình giao hàng đầy đủ nên nếu cần bên kia làm gì thì giúp họ sẽ giúp mình.
mình nghe bảo chỉ cần bên kia báo đã nhận được hàng là được, nhưng họ lại ko biết xác nhận chỗ nào, ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình với :(
Khi bên mua họ gởi tiền qua bạn nhờ họ xác nhận là đã nhận hàng rồi luôn thì 100% là tiền lên balance luôn không hold . Nó sẽ có nút xác nhận đã nhận hàng bên đầu buyer " Nút này thường xuất hiện sau 24h khi họ gởi thì phải "

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom