Paypal nó làm trò gì nữa đây

Reactions
112
MR
0.000
Lúc đầu kết nhất PP nhưng bây h thì chán nó vô cùng.
Hôm trước chuyển vào Incrasebux $57(1 lần $25,1 lần $32)--->limit--->bỏ $1,xóa tài khoản luôn.
Thêm 1 lần login vào PP,do dùng Telex nên đánh sai pass 4 lần,sửa lại và login đc chuyển cho ref $0.05 qua hôm sao--->limit,rùi giải thích với họ nhưng họ im re,kẹt $3.
Thêm lần này nữa,rút từ emibux $0.15 rùi chuyển cho ref $0.05 thì bị như thế này nữa,ai biết giải thích dùm

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
k phải tự nhiên pp nó limit các bạn đâu , có thể các bạn chuyển tiền mà phần nội dung chuyển tiền các bạn để trống nên mới thế , với lại lâu lâu viết thư đến pp hỏi thăm sức khỏe nó ti ( nếu bạn nào có nhiều $ pp ) thì nó rất thích , khi dispute nó sẽ ưu ái hơn . Thanks

k phải tự nhiên pp nó limit các bạn đâu , có thể các bạn chuyển tiền mà phần nội dung chuyển tiền các bạn để trống nên mới thế , với lại lâu lâu viết thư đến pp hỏi thăm sức khỏe nó ti ( nếu bạn nào có nhiều $ pp ) thì nó rất thích , khi dispute nó sẽ ưu ái hơn . Thanks

Hi có vụ này nữa ah.

Mrsvtcnh

Junior
Reactions
21
MR
0.000

Chí lý ta login PP suốt ngày thậm chí chơi 2 paypal trên cùng Ip thi thoảng vẫn chuyển tiền cho nhau nhưng vẫn sống nhăn răng chả sao cả.

Còn trường hợp trên của bạn thấy có hiện tượng gì đâu nhỉ bạn chụp chi tiết hơn xem

viet1809

Junior
Reactions
23
MR
0.001
Bác la sảng câu khách àh? Acc bác có bị gì đâu mà la???? :binhsua39:
Tui 4 PP trên 1 máy tính, cùng 1 IP, sao nó ko sờ gáy tui đi??
Có mẹo này, mấy bác thử xem: Thử buốn bán gì trên eBay ấy, cái PP của bác sẽ ít bị dòm ngó hơn, khi dispute nó cũng làm rất mau lẹ. Vừa hết hạn bên kia ko trả lời là tiền về liền.

Last edited by a moderator:
các bạn bị litmit paypal vì thứ nhất các bạn chưa có 1 uy tín nào để tạo lòng tin cho paypal cả :

K mua bán hàng hóa thật.
Chuyển tiền toàn chuyển free mà còn để trống phần nội dung ( cái này dễ bị limit nhất )
Không add tiền vào paypal lần nào .

Paypal nó là giao dịch trung gian thôi nên nó sông bằng tiền fee trong khi giao dịch . Hầu hết mọi giao dịch qua pp đều add từ thẻ . Trong khi VN ta toàn là tạo PP để kiếm tiền PTC rồi giao dịch free dẫn đến rất dễ bị limit .

justin.kt23

Newbie
Reactions
157
MR
0.000
Dear Dinh Khanh,

Your recent PayPal transaction was declined because you did not have a valid debit or credit card linked to your PayPal account. Or, if you had already attached one, it might have expired.

Simply attach a valid debit or credit card to ensure your future transactions can go through smoothly. In just 3 easy steps, you'll be back to shopping securely and conveniently again. So, act now.
cho mình hỏi mình bị gửi thư đến ntn thì h làm tn đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week