paypal liên kết bank thường có sao không

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
như tile các bác cho em hỏi là paypal liên kết bank thường có sao không vì em nghe nói bank thường rất dễ limit . em đã veri paypal bằng visa acb mọi giao dịch mua hay nhận em đều dùng vísa acb hết . nhưng nhiều khi mua hàng tiền trong vísa acb không có nên em lại rút tiền từ ví vcb để chạy ra ngân hàng chuyển vào visa acb cực quá. nên em tính liên kết trực tiếp vcb với bank thường luôn không biết có sao không em sợ limit:(. tính em rất kỹ và cẩn thận vì chỉ sợ bị limit em ko dám nhận tiền từ paypal của ai hay sell gì hết , em chỉ dùng paypal để nhận $ từ site net với buy gì đó thôi:rolleyes:. thanks các bác đã giải đáp.:D

Tự nhiên đi bạn, không có gì đâu, chính chủ thì không lo gì cả

nếu acc bạn per, lập thêm cái pre nữa, pp cho phép 1 người có 2 tk khác nhau về hình thức

Tự nhiên đi bạn, không có gì đâu, chính chủ thì không lo gì cả
mọi thứ đều chính chủ hết bác:D
nếu acc bạn per, lập thêm cái pre nữa, pp cho phép 1 người có 2 tk khác nhau về hình thức

vâng em lập được hơn 1 năm rồi ko nhớ là lập per hay pre nữa mà em cũng ko biết check ở đâu luôn vì paypal em thấy sợ limit quá nên ko dám vọc vạch gì luôn:(

Log vào paypal, sẽ thấy tk là gì

mình dùng visa của vietcombank để very và dùng bank của vietinbank để with tiền thừa về, vẫn sống hơn năm trời rồi bạn nhé, vì vietinbank mình k làm thẻ visa nên bạn cứ thoải mái đi, miễn đúng stk để nhận là d rồi

chính chủ thì cứ thoải mái :D
1 email 1 acc
k sao đâu bạn ạ
mình dùng visa của vietcombank để very và dùng bank của vietinbank để with tiền thừa về, vẫn sống hơn năm trời rồi bạn nhé, vì vietinbank mình k làm thẻ visa nên bạn cứ thoải mái đi, miễn đúng stk để nhận là d rồi
thanks các bác hix làm lâu nay cứ chạy lên acb mệt vãi:(. mà lên đó cũng nhiều em xinh phết:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,553
170,644
Latest member
csnz
Back
Top Bottom