Paypal không tạo được invoice.

suboong

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
Cho mình hỏi khi mình tạo invoce báo lỗi

Sorry — your last action could not be completed

Không biết có phải nâng lên Bussiness ko, hiện tại đang là Personal thì phải ? Paypal tình trạng bình thường.
Thanks.

Online Payment, Merchant Account - PayPal.png

Mình cũng bị lỗi tương tự! Lúc đầu cũng định úp lên Business để tạo thử Invoice xem thế nào nhưng mà vào con PP US per vẫn tạo được bình thường! Không biết có vấn đề gì không nữa. Cứ ngâm tiền bên con PP US cũng thốn quá, vui vui nó lăng ra Limit lại bốp dái chết còn sướng hơn!

tín hiệu này chứng tỏ paypal vietnam sắp trở lại thời kỳ chỉ cho phép send tien khong cho phép nhận tiền (có quá nhiều vụ rửa tiền xảy ra với tài khoản paypal vietnam )

tom lai paypal dung chuc nang tạo invoice voi account vietnam vi chuc nang nay toan bi may ong vietnam dung de tao giao dich khong giua account vietnam voi account cac nuoc , ngoai ra trong mảng thương mại thì paypal huong den cac doanh nghiep co website ( ho co the tich hop API cua paypal vao website cuả họ ) họ không hỗ tro cho hoạt dộng thương mại của cá nhân nữa vậy thôi

Mình cũng bị vậy các bạn ơi... Nhưng làm việc bên nó yêu cầu phải gởi invoice để nó xem và trả lương....hix giờ làm sao.. chả lẽ Request không thôi ...

tom lai paypal dung chuc nang tạo invoice voi account vietnam vi chuc nang nay toan bi may ong vietnam dung de tao giao dich khong giua account vietnam voi account cac nuoc , ngoai ra trong mảng thương mại thì paypal huong den cac doanh nghiep co website ( ho co the tich hop API cua paypal vao website cuả họ ) họ không hỗ tro cho hoạt dộng thương mại của cá nhân nữa vậy thôi
Nó thông báo ở đâu vậy bác???
Em thấy tụi nước khác cũng bị lỗi này mà trên trang paypalcommunist
Hiện tại thì chưa thấy thông báo và cũng chẳng có tin gì từ ebay
Quy luật nó sẽ thông báo trước khoảng 30 ngày rồi mới làm mà

Nó thông báo ở đâu vậy bác???
Em thấy tụi nước khác cũng bị lỗi này mà trên trang paypalcommunist
Hiện tại thì chưa thấy thông báo và cũng chẳng có tin gì từ ebay
Quy luật nó sẽ thông báo trước khoảng 30 ngày rồi mới làm mà
vậy là không phải mỗi mình mình bị hả bác. mình vào tạo invoice cũng không được này

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,659
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom