Help Paypal không limit mà bắt xác nhận danh tính

sjmple

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Insuree Balance
0
Paypal mình nhận gửi khá nhiều, chưa limit hoặc dính dis lần nào. Hnay nhận được email như này, bác nào cho tí kinh nghiệm với:

Email paypal:
screenshot-mail google com 2016-05-10 15-35-44.png

Click vào Confirm Your Indentity thì hiện ra form sau:
screenshot-www paypal com 2016-05-10 15-38-03.png

thì nó yêu cầu gì thì bạn cứ up lên thôi,ko uo thì 1 thời gian nó chuyển qua limit,nếu đang chờ nhận số tiền nào đó thì nên để nhận xong rồi mới up

Bạn đang đạt đến cột mốc này với tổng số giao dịch trên tài khoản của bạn gần 5.000 SGD hoặc tương đương trong tiền tệ địa phương của bạn. Vui lòng cung cấp thêm thông tin để xác nhận danh tính của bạn. Chỉ cần nhấp vào nút dưới đây để cung cấp các tài liệu cần thiết.

Cái này hiện nay các tài khoản paypal đều gặp phải nhé. Gỡ limit xong vẫn gặp lại cái này, và chỉ gặp duy nhất 1 lần với 1 paypal. Cung cấp là xong, mà ko cung thì xài hết tiền bỏ acc

Clone quá thì sau mỗi quý nó update phải có giải pháp chống clone chứ =]]

Thanks các bác ạ

YEs mình mới bị nó nhắc nhở xong, hạn cuối 8/6/2016 nên còn gần tháng nữa cứ chơi bời xả láng gần 1 tháng nữa thì up cái nó cần :v

Mình cũng bị y vậy, mình gặp email nó là mình send doc liền:
- cmnd
- credit card statement (2 card nên 2 statement)

Sau 15ph có thằng Sing gửi email là: complete, đã trả lại trạng thái bình thường cho acc.

Nhưng thật đắng lòng, mỗi lần checkout nó lại gửi email nhắc nhở là up doc để xác nhận id, vô link thì thấy đã thông báo chờ trả lời 2-3 ngày.
Giờ hoh biết sao, hôm nay la ngày thứ 2, cao nhân nói là kg sao, bình tĩnh mà chờ...

Mình cũng bị y vậy, mình gặp email nó là mình send doc liền:
- cmnd
- credit card statement (2 card nên 2 statement)

Sau 15ph có thằng Sing gửi email là: complete, đã trả lại trạng thái bình thường cho acc.

Nhưng thật đắng lòng, mỗi lần checkout nó lại gửi email nhắc nhở là up doc để xác nhận id, vô link thì thấy đã thông báo chờ trả lời 2-3 ngày.
Giờ hoh biết sao, hôm nay la ngày thứ 2, cao nhân nói là kg sao, bình tĩnh mà chờ...
bạn up nhưng thông tin gì vậy , sao mình up lên mà không được :(

Mail cho nó thôi

Mình gửi thông tin PP yêu cầu rồi mà gửi và nhận nó vẫn cảnh báo màu đỏ, không biết để lâu có bị limit không các bác?

Mình gửi thông tin PP yêu cầu rồi mà gửi và nhận nó vẫn cảnh báo màu đỏ, không biết để lâu có bị limit không các bác?
Gửi tới email : [email protected]

Tiêu đề : About confirm my identity
Nội dung:
Dear bro, Document has been uploaded, but I still get the message "Action required: Please complete your identity confirmation" Please help me check it.if you need more info please let me know how to send you. Thanks

( Tiêu đề với nội dung các bạn tự viết cung được nhé)
1-2 ngày là ok nhe c:D

Nếu bạn chưa giải quyết được thì mình call giúp cho nhé. Call trực tiếp sẽ biết kết quả ngay.

có ai nhận fake thông tin như hoá đơn điện nước cho paypal ko, mình pm vài người mà chưa ai trả lời, mình cần làm gấp, có thể trả thêm phí cho giao dịch

up theo form nó cho thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer
Back
Top Bottom