• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report paypal khóa tài khoản vô lý

Chuyển tiền cho exchanger (tài khoản paypal cá nhân) :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: hình như tớ và tất cả các bạn ko bị dính limit trong đợt bão này đều có 1 điểm chung là chưa từng chuyển tiền hoặc nhận tiền từ tài khoản paypal cá nhân, chỉ nhận thanh toán và with bank. RIP bác :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

các bạn xái PP thanh toán qua ebay nhiều là nó ko limited vì ebay mua lại Paypal ....để nó kiếm chút cháo..
vaả lại anh em có kiều kiện nên xài HSBC làm thẻ visa ngân hàng này của china luôn..nghe nói là liên kết với paypal..nên có lẽ ít limited...
mình mới vô diễn đàn...chỉ nói sơ sơ mấy cái thấy duoc..anh em nào hiểu biết nhiều chĩ dùm...ko có ý chém gió

hôm trước nó còn cho mình limit 7 con dạng add card / change pass+security question. Đã gỡ được 5 con còn 2 con chưa có card add vào. Add chậm 2-3 ngày ko biết nó có cho limit 180 ngày luôn ko

Dùng PP h mà send tiền là hay limit lắm :-S Cứ nhận tiền từ site xong with về bank cho bền.Cho nó ăn phí rút tiền đều đều thì hi vọng bớt limit
acc mình chỉ nhận và rút cũng 180days, call lên nó bảo " mày nhận và rút liên tục vs số tiền lớn nên chúng tao nghi ngờ là account mày có rủi ro cao ( high risk)" .... éo hiểu cái vẹo gì luôn :(

hôm trước nó còn cho mình limit 7 con dạng add card / change pass+security question. Đã gỡ được 5 con còn 2 con chưa có card add vào. Add chậm 2-3 ngày ko biết nó có cho limit 180 ngày luôn ko
gỡ kiểu gì hay vậy,hôm trước bị 2 acc 4 step như vậy, gỡ 4 bước xong nó gửi mail denied :(

acc mình chỉ nhận và rút cũng 180days, call lên nó bảo " mày nhận và rút liên tục vs số tiền lớn nên chúng tao nghi ngờ là account mày có rủi ro cao ( high risk)" .... éo hiểu cái vẹo gì luôn :(
chia ra 2 3 tk mà rút :confused:

mình cũng vừa bị dính do send and receive quá nhiều personal. cho mình hỏi sau 180 ngày account sẽ bị khóa vĩnh viễn luôn à? kg còn sử dụng được và withdraw về bank luôn à?

Dec 28, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

We recently noticed an issue with your account.

What's the problem?

Case ID Number: PP-0

Because of this issue, your account has been permanently limited. We
understand this may be frustrating and inconvenient but you'll still be
able to see your transaction history for a limited time.

You can get more details about your account limitation in the Resolution
Center. For more information, please contact us and we'll do our best to
help.

You'll be able to withdraw money from your account within 180 days. We'll
email you when it's available. We just want to make sure that you have
money in your account to cover any payment reversals.

Yours sincerely,
PayPal

Last edited:
mình cũng vừa bị dính do send and receive quá nhiều personal. cho mình hỏi sau 180 ngày account sẽ bị khóa vĩnh viễn luôn à? kg còn sử dụng được và withdraw về bank luôn à?

Dec 28, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

What's the problem?

help.

Yours sincerely,
PayPal

Hình như do có giao dịch với bác này nên dính mit lun rồi. :(

cái lý do We need a bit more information about some money you recently received or withdrew. này thông dụng vãi *** luôn. trước thì nó cho case để gỡ, hên xui thì vẫn gỡ được. giờ nó chém thẳng cánh 180 ngày luôn :confused:

What's the problem?

help.

Yours sincerely,
PayPal
nếu ko có gì đột biến thì bạn with về bank xong là vứt acc đi :D

P/s: bạn cho mình hỏi, bạn send personal có trả fee ko hay chọn send fee =0?

nếu ko có gì đột biến thì bạn with về bank xong là vứt acc đi :D

P/s: bạn cho mình hỏi, bạn send personal có trả fee ko hay chọn send fee =0?
minh chon personal send 0% fee, nhung có thể hiện chi tiết chi trả refback cùng thread link mà. cho mình hỏi sau 180 days có tạo lại tên giống account củ được kg? thanks bạn

vâng. có lẻ e thiệt hại nặng nhất. 34/55 ac paypal limit. và chỉ gỡ được 20 cái. còn 14 cái đang cầu trời khấn phật :(

minh chon personal send 0% fee, nhung có thể hiện chi tiết chi trả refback cùng thread link mà. cho mình hỏi sau 180 days có tạo lại tên giống account củ được kg? thanks bạn
mình cũng bị như bạn và xác định là with xong vứt acc (đang tính sau 45 ngày contact lại PP xem có gỡ đc tí nào ko).

Theo như mình theo dõi tình hình thì tạo acc mới trên máy tính cũ bạn từng dùng với acc limit thì % bị ăn mít tiếp là rất cao, bất kể có cùng tên cũ hay ko. Nếu bạn lập máy khác, mạng khác thì khả quan hơn. Còn vấn đề trùng tên thì tốt nhất bạn mượn info khác cho an toàn, theo mình là vậy.

Chúc bạn may mắn ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom