Ask PayPal hay limit. Cần người hỗ trợ nhận tiền về paypal

peaceofmind

Newbie
Reactions
0
MR
0.045
Em đang đau đầu vụ PayPal này. E chỉ dùng paypal để nhận tiền doanh thu chứ không có mua bán gì. Năm ngoái dùng rất vô tư, hàng tháng đều đặn nhận, rút $10k-20k vô tư, có tháng rút hơn 1 tỷ không sao..
Sang đầu năm nay tài khoản ý tự nhiên bị limit, rồi bị cấm vv luôn. Tk mới cũng vừa mới bị cấm vv, mà chả có thông báo gì.

Giờ không biết làm cách nào để nhận tiền nữa, bên thanh toán chỉ trả qua paypal thế mới đau chứ. Có bác nào cho thuê cổng nhận ko, rồi chuyển lại e vnd. Giờ hàng tháng tiền vào dưới $10k thôi. Nguồn tiền là tử các công ty họ có tk doanh nghiệp, ko phải cá nhân, ko phải tiền bẩn nên các bác yên tâm ạ.

:confused::popo_cry:

Em đang đau đầu vụ PayPal này. E chỉ dùng paypal để nhận tiền doanh thu chứ không có mua bán gì. Năm ngoái dùng rất vô tư, hàng tháng đều đặn nhận, rút $10k-20k vô tư, có tháng rút hơn 1 tỷ không sao..
Sang đầu năm nay tài khoản ý tự nhiên bị limit, rồi bị cấm vv luôn. Tk mới cũng vừa mới bị cấm vv, mà chả có thông báo gì.

Giờ không biết làm cách nào để nhận tiền nữa, bên thanh toán chỉ trả qua paypal thế mới đau chứ. Có bác nào cho thuê cổng nhận ko, rồi chuyển lại e vnd. Giờ hàng tháng tiền vào dưới $10k thôi. Nguồn tiền là tử các công ty họ có tk doanh nghiệp, ko phải cá nhân, ko phải tiền bẩn nên các bác yên tâm ạ.

:confused::popo_cry:
1. Mua acc
2. Thuê paypal của mấy ông exchanger để nhận tiền

Mình cho thuê này nhưng chờ rút tiền về rồi trả chứ ko sẵn tiền mặt

nếu chưa đc thì ib zalo mình, mình có 1 acc business, nhận $$ cũng cỡ hơn 1m$ rồi nên chắc ko sợ limit. :)) 0978786689

kiếm mấy ông có bảo hiểm ấy, và nhớ giao kèo trước, chứ tiền về PP xong ăn limit lại report nhau nữa mệt lắm

Bên thuê đảm bảo nguồn tiền
Bên cho thuê đảm bảo tiền clear thì phải bank khỏi lý do, lý chấu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week