Tutorial [PAYPAL]GỠ LIMIT và PHÒNG TRÁNH LIMITED

help me
tài khoản mình bị limit

step 1-2 minh làm xong rùi
step 3 thì phải làm seo zị pro

mục step 3 lick vào resolve nó ra như hình duới
vạy thì lick vào zif để gửi thông tin thanh toán cho paypal đc
lick vào contact dưới cùng gửi thư cho nó thì nó cứ gửi trả lời tự động tào lao
hicc pro giup với

View attachment 75740

View attachment 75741
help me
tài khoản mình bị limit

hicc pro giup với

View attachment 75740

View attachment 75741
up

help me
tài khoản mình bị limit

hicc pro giup với

View attachment 75740

View attachment 75741
Của em gỡ được rồi bác ơi.hjhj bác vào Messager center gửi tin nhắn cho nó. rồi nó yêu cầu thanh minh 3 giao dịch là ok. sẽ có chỗ cho bác gửi tin nhắn cho nó :V. good luck bác :V

Cách đây vài năm mình có mở 2 tk Paypal, hình như đều chọn là Premier thì phải (theo hướng dẫn đọc đc hồi đó chứ khi ấy ko đủ giỏi tiếng anh để đọc phần Help của PP) thông tin giống nhau và là thông tin thật. Theo luật thì đc 1 Consumer account và 1 Business account.
Sau đó 2 cái đều đã bị limit 180 ngày và có yêu cầu chứng minh address và 1 vài cái nữa mình ko còn nhớ vì cách đây đã 3 năm. Vì mình ko đứng tên giấy tờ gì nên ko có proof of adress đc nên đã bỏ đó và quên luôn cho đến giờ cần dùng lại thì ko còn mục chứng mình nữa :( hỏi support thì nó trả lời là ko cho phép kháng. Mình muốn đóng tk đó để dùng lại email chính nhưng có vẻ là ko đc.

Xin hỏi giờ nếu muốn lập tk paypal mới thì việc trùng tên nhưng địa chỉ có thay đổi 1 chút (quận từ liêm cũ giờ thành nam từ liêm) có ảnh hưởng gì ko?
Khi đăng ký mới thì ngoài xóa cookies và reset modem thì có phải làm gì khác ko?

Cảm ơn các bác, tiếc cái tk PP kia quá. Dùng thì dễ dính limit nhưng nhiều cái chỉ có thể dùng PP thanh toán.

Last edited:
Bác cho em hỏi, tài khoản của em đủ 180 ngày rồi. paypal ko báo mail về cách rút tiền về tài khoản ngân hàng
Em add bank cũng báo lỗi, em phải xử lý như thế nào ạ ?

Các Bác cho hỏi chút cái này thì làm sao

We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Jun 8, 2016: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.
(Your case ID for this reason is PP-004-xxx-xxx-xx5.)

This limitation cannot be appealed.

help me
tài khoản mình bị limit

hicc pro giup với

View attachment 75740

View attachment 75741

Em cũng bị giống anh, nó yêu cầu anh giải thích nguồn tiền giao dịch trong các giao dịch a chụp trong ảnh đó. Tỉ lệ tạch là khá cao nhé, nếu a biết fake invoice chuẩn thì có khả năng được. Của em đã tạch và ăn limit 180 day :(

nhờ các cao nhân giúp thoát kiếp limit này ạ :( e bó tay luôn. chả thấy nó gửi mail báo sao biết cái case problem ra sao luôn

mình chào bạn,hiện paypal của mình đang bị limit, nó kêu mình phải xác nhận địa chỉ và danh tính, vì quá giới hạn buôn bán 5000$, rồi mình cũng gởi cho paypal, nó lại kêu mình cái đó k đạt yêu cầu, bắt mình gởi lại,nhưng vào paypal thì k có gởi upload thêm ảnh, send mail cũng k cho chọn thêm ảnh ,,,,chỉ có send thôi...ai ai bị giống mình không ạ

mình chào bạn,hiện paypal của mình đang bị limit, nó kêu mình phải xác nhận địa chỉ và danh tính, vì quá giới hạn buôn bán 5000$, rồi mình cũng gởi cho paypal, nó lại kêu mình cái đó k đạt yêu cầu, bắt mình gởi lại,nhưng vào paypal thì k có gởi upload thêm ảnh, send mail cũng k cho chọn thêm ảnh ,,,,chỉ có send thôi...ai ai bị giống mình không ạ
TH này bạn phải gởi mail vào [email protected], attach mấy cái thông tin lại. Sau đó chờ 1 ngày rồi gọi lên cho nó.

Trong trường hợp pp đòi bổ xung Proof, ID, shipping address thì cần xử lý thế nào vậy?

chào các bạn,hiện paypal của mình đang bị limit, nó bắt mình phải xác nhận địa chỉ và danh tính, mình gởi cho paypal nhưng do mình không có hóa đơn nên nó không chấp nhận. Mình sử dụng sao kê của ngân hàng để xác minh địa chỉ được không (giống như ảnh đính kèm) và bây giờ vào paypal thì không upload thêm ảnh nên bây giờ phải gửi mail vào [email protected] cho nó đúng không ạ. Tiện bác nào có nội dung mail thì cho em xin luôn với ạ. Ngoài ra có phải làm gì thêm không (mình ko biết TA nên ko call cho nó đc)
Mong các bác giúp đỡ ...

Last edited:
Hi các bro!! Hiện tại tài khoản PP của em mới bị limit, bước 1,2 là xác thực CMND, địa chỉ thì em làm được rồi. Còn tới bước 3 là xác minh các hoạt động của tài khoản.
Tài khoản của em không gd với khoảng tiền lớn nào nhiều. Chỉ nhận ~40-50$ từ NET, còn lại em đi làm thuê và được bên kia thanh toán, chưa có gd nào trên $100. Chẳng là cách đây 1 tuần bên người thuê em có nhờ em đi mua hàng giùm, nhưng họ không có bank thì gởi tiền PP cho em số tiền ~$130.
Em đã ghi hết thông tin và các khoản gd như trên. Bro nào đi qua cho em xin ý kiến để gỡ với. Em cảm ơn!

Xin chào mọi người,

Mình là Cường, mình là thành viên mới của MMO. Hiện tại mình đang bị vấn đề paypal limited. Gọi điện thoại cho nó thì nó nói tài khoản bị khóa trong 180 ngày. Có cao nhân nào ở đây giúp mình với.
Fb của mình: https://www.facebook.com/vietcuong.nguyen.52
Mình sẽ rất cảm ơn các cao nhân nào ra tay cứu mình !!!

Last edited:
Xin chào mọi người,

Mình là Cường, mình là thành viên mới của MMO. Hiện tại mình đang bị vấn đề paypal limited. Gọi điện thoại cho nó thì nó nói tài khoản bị khóa trong 180 ngày. Có cao nhân nào ở đây giúp mình với.
Fb của mình: https://www.facebook.com/vietcuong.nguyen.52
Mình sẽ rất cảm ơn các cao nhân nào ra tay cứu mình !!!
Nó bảo báo 180 ngày thì sao gỡ nữa b, chờ sau 180 ngày rồi rút tiền về thôi

[email protected]
bạn mình tốn 200.000 gọi qua cho PP và xin được cái email. Mong giúp ích các bạn!

Mình mới nhận được hỗ trợ từ người đại diện PP Việt Nam vì hôm bữa mình có gọi qua Mỹ nhờ hỗ trợ. Họ nói mail các bạn gửi về [email protected] PP đều xác nhận và lưu lại hết nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom