Tutorial [PAYPAL]GỠ LIMIT và PHÒNG TRÁNH LIMITED

Tài khoản của em bị limied do e e very lần đầu mà không thấy mã code, đến 3 4 lần rồi e mới call ngân hàng để lấy, nhưng khi đó e đã bị limit...gần 1 năm rùi chưa gỡ được...bác nào xem xét giúp e với ạ

Tài khoản của em bị limited thế này, nhờ ai hỗ trợ với ! thành viên mới còn ngu ngơ mong mọi người cho bình luận ! thank

Dear van nguyen,

Your PayPal account has been limited because we've noticed significant changes in your account activity. As your payment processor, we need to understand these changes better.

This account limitation will affect your ability to:

• send money
  • withdraw money

Also, you won't be able to:

• remove any bank accounts
  • remove credit cards
  • close your account

What to do next

Please log in to your PayPal account and provide the requested information before December 4, 2015 through the Resolution Center. If we don't receive the information before this deadline or we notice additional significant changes in your account activity, your account access may be further limited.

After we receive and review your documentation, we'll email you regarding the status of your PayPal account.

Thank you for your understanding and cooperation. If you need further assistance, please clickContact at the bottom of any PayPal page.

Sincerely,

PayPal

Đăng nhập vào tài khoản, xem nó cần tài liệu gì thì gửi cho nó cái đó trước ngày 4/12.
thank bác. em đã zô tài khoản làm tất cả các bước chứng minh tai khoản update đầy đủ dữ liệu mà chưa thấy paypal phản hồi. k biết liệu có gỡ nổi không , em mới bán hàng trên mạng lần đầu kiếm dc hơn 700$ ji đó, chưa lấy được thấy xót, tai khoản của em đã veri hết ngon lành rồi

Xin chào các bạn . mình mới kinh doanh bán hàng online nên cũng chưa rảnh về paypal. Mình muốn các bạn giúp đỡ mình câu hỏi này
1 - Nếu đăng sản phẩm gắn code thanh toán ( BUY NOW ) cho sản phẩm lấy từ paypal. mỗi sản phẩm khác nhau mình lại phải lấy code 1 lần hay có cách nào chỉnh sửa code cho sản phẩm tiếp theo
2 / Tài khoản paypal để tích hợp vào thanh toán cho website là tài khoản dạng cá nhân hay dạng kinh doanh
CẢM ƠN DIỄN ĐÀN VÌ BIẾT CHẮC SẼ NHẬN ĐƯỢC RẤT NHIỀU KINH NGHIỆM CỦA NGƯỜI ĐI TRƯỚC

Các bác cho em hỏi nhận tiền từ mấy site ptc giờ Paypal nó co ăn mit bắt cung cấp mấy cái này thì chụp cái gì

Attachments

44.6 KB · Views: 103
Mn cho hỏi với mình có 2 điện thoại và muốn sử dụng 2 tài khoản paypal nhưng cùng 1 IP wifi thì liệu có sao không. Paypal tra bằng IP hay ID máy ạ.
Nếu paypal tra bằng IP thì có cách nào khác để sử dụng 2 tai khoan trên 2 điện thoại k
Như là fake IP đăng kí 3g riêng ...

Cho mình hỏi tài khoản bị limit và có lưu ý là không chấp nhận kháng cáo. Như vậy là sau 180 ngày có được rút tiền ra hay không hay bì giam mãi mãi và tài khoản coi như die? Nếu rút được thì sau đó có được thả để hoạt động trở lại hay không?

Cho mình hỏi tài khoản bị limit và có lưu ý là không chấp nhận kháng cáo. Như vậy là sau 180 ngày có được rút tiền ra hay không hay bì giam mãi mãi và tài khoản coi như die? Nếu rút được thì sau đó có được thả để hoạt động trở lại hay không?
rút được nhá bạn,sau 180 ngày rút xong vứt acc đó

Provide more infomation about payments.
e mới very acc xong có mua một khoảng tiền để chuẩn bị đầu tư mà bị dính limit và có 3 step 2 cái kia e giải quyết rồi còn cái này không biết phải đưa bằng chứng như thế nào? tại chỉ có một gd duy nhất . ai biết thì chỉ e phát

Cho hỏi theard ơi, trước mình có 1 acc bị limit 180 giờ mình muốn tạo lại acc đó thì có bị limit lại không, acc cũ add cmnt với vísa rồi

Em mới sử dụng tk PayPal để kiếm tiền trên mấy trang khảo sát, đợt vừa rồi e có giao dịch bán tiền PP nhưng bị limitted ạ.
- Lúc đk tài khoản PP e lại chọn loại bussiness
-Tài khoản paypal chưa verify, có tầm 10 $ trong đó do mấy trang khảo sát trả tiền vào
Vậy e có 1 số câu hỏi mong các bác giúp đỡ
+ TK e bị limitted thì có cách nào gỡ không ạ, e đk loại bussiness thế có đúng không?
+Dính quả limited rồi thì bên nhận có nhận được tiền không? Nếu không thì tiền đi đâu ?
+E đk cái tài khoản PP mới liệu có vấn đề j không ạ
Cảm ơn các bác ..

I# Với các tài khoản chưa được xác nhận, sẽ có trường hợp tuy đã nhận tiền nhưng vẫn chưa được cộng vào PayPal Balance. Lúc ấy, bạn xem trong danh sách giao dịch, tìm giao dịch chưa được cộng tiền, tại cột Order status/Actions bạn bấm chọn Accept là xong. Lưu ý: nếu bạn không chọn Accept thì tiền sẽ được trả lại cho người gửi sau 30 ngày.

# Nếu gửi tiền cho tài khoản chưa verify mà người nhận chưa chọn Accept, bạn sẽ thấy tại trạng thái giao dịch là Unclaimed (chưa được xác nhận), bạn có thể bấm Cancel để ngừng giao dịch, tiền sẽ trả lại cho bạn. Còn nếu bạn thấy Claimed thì nghĩa là người nhận là đã Accept để nhận tiền.

# Nếu bạn nhận tiền với ngoại tệ khác USD (Euro, Bảng Anh...) thì khi bấm Accept bạn sẽ có lựa chọn là chuyển đổi tiền đó sang USD hoặc giữ nguyên loại ngoại tệ đó, khi ấy tài khoản của bạn sẽ có 2 loại ngoại tệ khác nhau, có thể tùy ý sử dụng một trong hai loại.

# 1 tài khoản paypal bao gồm: 1 mail chính dùng để login(primary mail) + 1 thẻ visa+1 bank
( thẻ visa và bank có thể thêm nếu muốn, nhưng phải remove đi nếu như muốn add vào tài khoản mới khác.

# được tạo thêm tối đa 7 mail phụ nữa, chỉ để nhận tiền.

#khi đăng ký paypal, bạn phải đủ 18+ tuổi, và phải có thẻ visa+ tài khoản ngân hàng mang tên mình.

# không được phép tạo 2 tài khoản giống nhau, chỉ khi 2 tài khoản đó khác về cấp độ, ví dụ: 1 account personal và 1 account premier (hoặcbusiness) nhưng có 1 cách , sẽ nói sau ở phía dưới..

[/SPOILER]
được tạo thêm tối đa 7 mail phụ nữa chỉ để nhận tiền. là 1 acc được thêm 7 mail không sao?
không được phép tạo 2 tài khoản giống nhau, chỉ khi 2 tài khoản đó khác về cấp độ.Tạo 1 tài khoản,xoá acc đó tạo lại acc cái mới cùng tên,số điện thoại thì thế nào?
Tạo paypal chưa thêm thẻ thì sau này thêm vào có về bank được?

help me
tài khoản mình bị limit

step 1-2 minh làm xong rùi
step 3 thì phải làm seo zị pro

mục step 3 lick vào resolve nó ra như hình duới
vạy thì lick vào zif để gửi thông tin thanh toán cho paypal đc
lick vào contact dưới cùng gửi thư cho nó thì nó cứ gửi trả lời tự động tào lao
hicc pro giup với

Các bác cho em hỏi Paypal của em bị limit. em Resolve đến mục "Provide more information about payments" em click vào Resolve thì nó chuyển về trang chủ Paypal. Em phải làm gì để gửi thông tin lên cho paypal ạ. cảm ơn các bác nhiều :)

Attachments

19.3 KB · Views: 103

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week