Paypal Doanh nghiệp UK

vothuong123

Newbie
Reactions
10
MR
0.581
Hiện em có đang dùng paypal việt nam nhưng gắp nhiều vấn đề bất cập quá.Giờ muốn chuyển qua PP doanh nghiệp UK chính chủ.Các cao nhân ai dành về cách tạo PP danh nghiệp Uk cho em xin ít kinh nghiệm được không???

Upvote 0
Đã move qua box Paypal!

Upvote 0
Hiện em có đang dùng paypal việt nam nhưng gắp nhiều vấn đề bất cập quá.Giờ muốn chuyển qua PP doanh nghiệp UK chính chủ.Các cao nhân ai dành về cách tạo PP danh nghiệp Uk cho em xin ít kinh nghiệm được không???
B có đang sống tại Uk không mà lại muốn tạo paypal doanh nghiệp UK chính chủ, phải có giấy tờ xác minh danh tính nữa chứ, vẫn có một số dịch vụ nhận fake docs nhưng nói chung là dễ die paypal lắm, dùng paypal VN vẫn ổn mà.

Upvote 0
B có đang sống tại Uk không mà lại muốn tạo paypal doanh nghiệp UK chính chủ, phải có giấy tờ xác minh danh tính nữa chứ, vẫn có một số dịch vụ nhận fake docs nhưng nói chung là dễ die paypal lắm, dùng paypal VN vẫn ổn mà.
mình có đang có 1 vài bộ hồ sơ doang nghiệp uk chính chủ. nên muốn tận dụng làm thử xem có dùng đc Paypal doanh nghiệp Uk ko
Bác có dành về khoản này sp giúp e được ko

Upvote 0
mở thì bạn cứ mở bình thường thôi, paypal cho chọn loại tài khoản, quốc gia,... thoải mái khi đăng ký mà. Quan trọng là bạn có đầy đủ thông tin để cung cấp trong trường hợp bị limited hay không.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back