Help Paypal của mình liệu có phải bị hack ??

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Insuree Balance
0
Lúc nãy đang ngồi chơi game thì paypal báo về điện thoại :
You've sent a payment for $100.00 USD to Hieu Le.
Giật mình login paypal (trong lúc login check thì account mình bị dis ra mấy lần ) thì tá hỏa phát hiện

Check Details mấy giao dịch trên:

@luxubushops check hộ mình đơn hàng trên với cậu :(

Email him : Hieu Le ([email protected])
Trước giờ chưa gặp tình trạng này bao giờ nên hơi hoang mang, mong mấy pro bàn luận chỉ dẫn cách bảo mật lại với, với cả số tiền đó có lấy lại được không ạ @acevnvn ,@PhạmThi .
Mình đã withdraw hết tất cả số tiền còn lại trong paypal về bank và change pass rồi, hiện giờ vẫn còn đang bực :(

Last edited:
nguy hiểm quá, mong các Mod sẽ giúp bạn tìm ra Hieu Le là ai, Tiện đây xin mọi người chỉ cho cách bảo mật cho Paypal. Xin cảm ơn

nguy hiểm quá, mong các Mod sẽ giúp bạn tìm ra Hieu Le là ai, Tiện đây xin mọi người chỉ cho cách bảo mật cho Paypal. Xin cảm ơn
bảo mật thì tự bảo mật cho tốt chứ biết làm sao, mua phần mêm diệt virus về như kis, bkav, đặt pass khó vào, bookmark các trang về tiền ảo, ko vào link search trên google ....

bảo mật thì tự bảo mật cho tốt chứ biết làm sao, mua phần mêm diệt virus về như kis, bkav, đặt pass khó vào, bookmark các trang về tiền ảo, ko vào link search trên google ....
Chắc mua cái key kis về xài quá :(

mua về mà dùng, tránh down mấy app dạng chia sẻ free về, dễ dính keylog ...v.v..
quen ai sell key KIs không cậu :)

Bị hack rùi chứ gì nữa, cậu search xem, hình như có người bán key kis khá rẻ.

muathe247.com liệu có sao k nhỉ, vì mình gần đây cũng hay nạp thẻ điện thoại qua trang này, dùng Perfect Money.

Bị hack rùi chứ gì nữa, cậu search xem, hình như có người bán key kis khá rẻ.
:(, điẹn thoại còn báo sms login wmz về mới vl bác à @@
mở dis các giao dịch đã mất $ or call paypal
Đang chờ phamthi lên nhận dis đây cậu :(
muathe247.com liệu có sao k nhỉ, vì mình gần đây cũng hay nạp thẻ điện thoại qua trang này, dùng Perfect Money.
Muathe247 không bị gì nhé cậu , do mình bị hack paypal thôi

Cái 100$ bạn vào dis ngay và luông đi, bảo là acc bị hack, để nó điều tra, nếu bị hack thật thì sẽ đc refund thôi

:(, điẹn thoại còn báo sms login wmz về mới vl bác à @@

Đang chờ phamthi lên nhận dis đây cậu :(

Muathe247 không bị gì nhé cậu , do mình bị hack paypal thôi
N.G.U... ý là không biết mua thẻ ở 247 có bị lộ PP k ấy? d.m a cũng hay mua ở đấy @@

N.G.U... ý là không biết mua thẻ ở 247 có bị lộ PP k ấy? d.m a cũng hay mua ở đấy @@
em mua ở muathe247 qua bank anh @@

Tại em show poof khủng quá :D mà có coi sếc việt nam không. Nếu có thì chắc rồi. muathe247 làm gì. Dùng bank sao ko dùng nganluong có thanhtoanonline của nó đó.
Thèn ku pp nó keo kiệt sao mà ko mở cái OTP cho tiện. Ko có OTP thì khỏi giao dịch :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom