PAYPAL CHO EM HỎI XÍU Ạ

dens2ken

Banned
Reactions
57
MR
0.000
Insuree Balance
0
NẾU NHƯ TÀI KHOẢN EM CHƯA LIÊN KẾT NGÂN HẦNG > THÌ TIỀN CÓ ĐƯỢC CHUYỂN VỀ TK PAYPAL KO Ạ

NẾU NHƯ TÀI KHOẢN EM CHƯA LIÊN KẾT NGÂN HẦNG > THÌ TIỀN CÓ ĐƯỢC CHUYỂN VỀ TK PAYPAL KO Ạ
- Được, nhưng đối vs acc new nếu nhận các loại dollar khác vd: euro hay bảng ,... thì cần vào acc accpet giao dịch nó mới vào tài khoản . Ko là nó pending để quá 30 ngày trả lại ng gởi . :D

accept thế nào ạ

- Được, nhưng đối vs acc new nếu nhận các loại dollar khác vd: euro hay bảng ,... thì cần vào acc accpet giao dịch nó mới vào tài khoản . Ko là nó pending để quá 30 ngày trả lại ng gởi . :D
bro cho em hỏi accept the nào

em lỡ quên ấn accept 3 ngày thì có ấn dc ko

Cho em hỏi ké, tài khoản paypal của em bị limit từ 2016, nó bắt xác minh danh tính em làm 2 lần ko đc nên bỏ luôn. Nay vào ngó lại thì ko thấy dấu hiệu bị limit nữa. Như trong ảnh này có phải tài khoản của em được gỡ limit rồi ko ạ

Cho em hỏi ké, tài khoản paypal của em bị limit từ 2016, nó bắt xác minh danh tính em làm 2 lần ko đc nên bỏ luôn. Nay vào ngó lại thì ko thấy dấu hiệu bị limit nữa. Như trong ảnh này có phải tài khoản của em được gỡ limit rồi ko ạ
Nhìn ảnh b thì m thấy vẫn còn limit. 2016 thì đủ ngày rồi rút về thôi b.

click vào cái chuông ấy rồi xem còn mit hay ko...mà thường thì nó mit thì vẫn mit thôi :v

click vào cái chuông ấy rồi xem còn mit hay ko...mà thường thì nó mit thì vẫn mit thôi :v
Chuông nó thông báo mình cập nhật thẻ visa hết hạn thui. Mình tim mọi ngóc ngách rồi ko thấy dấu hiệu limit đâu, đang mừng hụt bác làm câu đau lòng ghê ;))

chả hiểu sao em bị limit mà ko biết gỡ nó thế nào và limit bao nhiêu lâu bác ạ :((
thế này là limit hả các bác

bác cho em hỏi add tài khoản master card ảo chấp nhận rồi khi có tiền rút về tài khoản ảo đó dc ko ạ + cho em hỏi thêm chỗ bị limit là sao ạ :)

rút tiền thì chỉ có rút về bank thôi cậu nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom