Paypal bỏ chuyển tiền cho friends and family

tienvu

Senior
Reactions
227
MR
0.070
Hôm nay em vô chuyển tiền trong Paypal thì phân chuyển tiền cho friends and family bị mất ko thấy nữa? Dạo này nó ko cho chuyển không mất phí nữa rùi à các bác? ai rành vô chỉ em với???

mình send hằng ngày có khi tới cả 1k. bình thường mà. Chắc acc các bạn k đủ trust hay sao, mà acc mình business nên cũng k biết có khác gì k

Nó ghét VN chuyển tiền chùa nhiều quá rùi.
Acc VN của t cũng ko có chức năng này, Acc US thì vẫn có.
tôi nói lại với Anh có cái Avatar tn làm tôi muốn cho ăn bi sắt là tùy Acc, chứ ko phân biệt VN hay US. ok.

Hôm nay em vô chuyển tiền trong Paypal thì phân chuyển tiền cho friends and family bị mất ko thấy nữa? Dạo này nó ko cho chuyển không mất phí nữa rùi à các bác? ai rành vô chỉ em với???
có đấy bạn. Nhưng nó ko có cái tên cũ thôi

Chỉ có acc business ở VN mới cho chuyển friend nhé các cháu. Chú đã thử và thấy vậy.

nhân tiện cho mình hỏi: pp mình tạo cũng 3 4 tháng rồi có giao dịch lẻ tẻ 1 2 $ gì 4 5 lần gì rồi. Giờ chưa veri zậy có chuyển hay nhận cỡ 1000 $ đuoc ko vậy

Mình toàn send kiểu này nên không để ý là có cái freind or family đó không :) Cơ mà dạo này mình vào site mmo4me.com tiêu đề nó cứ thành "New Messages..." hết, không biết do cái phần chat mới của 4rum hay sao, có cách tắt không nữa ??

Chắc tùy acc, acc mình vẫn có tùy chọn này nhé.

Account VN mình vẫn có bạn nhé, vừa chuyển xong

Chỉ có acc business ở VN mới cho chuyển friend nhé các cháu. Chú đã thử và thấy vậy.
Personal đây bạn, vẫn chuyển phình phường :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back