Ask Paypal bị limited 180 days khi nhận đơn đầu tiên

ngonlua1990

Senior
Reactions
64
MR
0.099
Dạo này mình tạo pp việt nam, đã xác minh limited 1 bước (gửi id) và verified credit card

Nhưng cứ nhận đơn hàng đầu tiên, dù chỉ là đơn 1$ thì cũng bị paypal cho ăn limited 180 days :(

Các bác cho mình cách khắc phục

khả năng cao bạn bị paypal ghim.

xem lại cách nuôi acc, tách acc ra nhé

Upvote 0
Của bạn chắc cũng chơi shop woo, mình cũng bị tình trạng này mấy tháng nay rồi, auto 180 day
chính xác bác ơi, bán hàng qua woo và giờ shop phải tạm đóng vì không có tài khoản paypal nhận tiền, còn stripe mình không biết đăng ký

Upvote 0
không liên quan, mình thì nhận $ từ sale mà lại không send đi được mặc dù ngâm cả tuần khổ thiệt

Upvote 0
chính xác bác ơi, bán hàng qua woo và giờ shop phải tạm đóng vì không có tài khoản paypal nhận tiền, còn stripe mình không biết đăng ký
Stripe thì reg khá khoai, còn pp new thì auto 180 sau order đầu rồi, chầy cối thì reg nhiều pp chơi vẫn dc, có mỗi step id thôi

Upvote 0
theo kinh nghiệm của mình thì mới tạo tk paypal thì nhận tiền từ những trang có trust cao, tránh đăng nhập nhiều IP, giờ bọn paypal nó ko cần biết lý do, cứ thấy nghi ngờ là 180 ngày. Gọi hỗ trợ nó nói kiểu tao thích 180 ngày, ý kiến ý cò gì cũng 180 ngày phát nản

Upvote 0
Dạo này mình tạo pp việt nam, đã xác minh limited 1 bước (gửi id) và verified credit card

Nhưng cứ nhận đơn hàng đầu tiên, dù chỉ là đơn 1$ thì cũng bị paypal cho ăn limited 180 days :(

Các bác cho mình cách khắc phục
Info tạo có vấn đề rồi

Upvote 0
căng nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member