Solved paypal bị limit kiều này là sao các bác

Rekordbox

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
tình hình là con paypal em tự dưng limit, limit mặc định của paypal thôi nó bắt em gỡ 2 step. Step xác cònfirm ID thì úp ÍD lên rồi, nhưng cái step trong ô đỏ trong hình bác nào đã gặp chưa ạ

Các bác cho em hỏi trả lời câu hỏi của nó như nào ạ YES hay NO ạ

Cảm ơn các bác giúp đỡ ạ

"""Answer questions for politically exposed people"""

Questions for politically exposed people
Politically exposed people include:

• Current or former senior officials elected or appointed in the executive, legislative, administrative, military, or judicial branch of government.
  • Senior officials of a major foreign political party or senior executives of foreign government-owned commercial enterprise.
You must complete this form if an immediate family member (including spouses, parents, siblings, children, or a spouse's parents or siblings) or any individual publicly known to be a close personal or professional associate falls into one of the categories above.

Please answer the questions below.

If you hold / associated with a position of public trust or political office, answer the following
Do you hold a position of public trust or political office?

Are you associated with or related to someone in the public trust or political office?

Yes No

PP US đúng ko cậu? Do INFO này là người đã từng làm có chức vụ trong nhà nước or quận đội nên nó hỏi.

Nói chung là nó check đưọc info này có liên quan khá nhiều đó

PP US đúng ko cậu? Do INFO này là người đã từng làm có chức vụ trong nhà nước or quận đội nên nó hỏi.

Nói chung là nó check đưọc info này có liên quan khá nhiều đó

Không bác à paypal này paypal việt nam bác à info chính chủ của em luôn không phải info linh tinh

Không bác à paypal này paypal việt nam bác à info chính chủ của em luôn không phải info linh tinh

Thế thì cậu trả lời NO đi.

Vì do ID cậu up cái hình nó giống ai đó liên quan đến chính trị or trong quân đội. Có dính đến POLICE nữa nó hỏi.

Có thể do cái hình ID cậu làm ID nó giống ai đó.

Thế thì cậu trả lời NO đi.

Vì do ID cậu up cái hình nó giống ai đó liên quan đến chính trị or trong quân đội. Có dính đến POLICE nữa nó hỏi.

Có thể do cái hình ID cậu làm ID nó giống ai đó.

Cảm ơn bác nhiều

Chưa gặp step này bao giờ nhưng theo nội dung chỉ là hiểu nhầm thôi ;)

Chưa gặp step này bao giờ nhưng theo nội dung chỉ là hiểu nhầm thôi ;)

DO làm IP lấy cái hình thẻ có cái mặt ai giống người nổi tiếng quá ấy mà

DO làm IP lấy cái hình thẻ có cái mặt ai giống người nổi tiếng quá ấy mà
Nhìn 2 step này mình thấy kiểu Paypal muốn nhận dạng cá nhân hơn là nghi vấn giao dịch
Có khi là phúc sau này ^^

Vâng mình nghĩ là nó muốn nhận dạng cá nhân chứ không phải nghi vấn giao dịch các bác ạ.

Với lại con paypal này khi em reg em reg name ngược em đã up id + hóa đơn lên cho nó để nó đổi name cho paypal nó đã đổi name cho em đc gần 2 tháng rồi paypal vẫn hoạt động bình thường thì chiều nay thấy có mail limit trong mail limit nó nói như sau

Dear XXXXXX,

We need your help resolving an issue with your account. To give us time to
work together on this, we've temporarily limited what you can do with your
account until the issue is resolved.

We understand it may be frustrating not to have full access to your PayPal
account. We want to work with you to get your account back to normal as
quickly as possible.

What's the problem?

By law, once you reach a certain amount which you've sent and/or withdrawal
from your PayPal account, we'll need to ask you to confirm your identity.

This procedure is similar to the requirements that must be met when opening
a bank account or applying for a credit card account, and is also known as
"Know Your Customer" or KYC.

Please help us confirm your identity by providing some documentation and
updating your PayPal account profile with your current address. Or, go to
the Resolution Centre to find out more.

Case ID Number: PP-XXX-XXX-XXX-XXX

Nếu bạn là hoặc có người nhà làm trong cơ quan chính phủ như Hành Pháp, Tư Pháp, Quân Đội, Tòa Án, Cơ Quan Nhà Nước thì khai vào.

Ví dụ về Cơ quan Hành Pháp là bao gồm cả Công An và Quân Đội...

Nếu bạn là hoặc có người nhà làm trong cơ quan chính phủ như Hành Pháp, Tư Pháp, Quân Đội, Tòa Án, Cơ Quan Nhà Nước thì khai vào.

Ví dụ về Cơ quan Hành Pháp là bao gồm cả Công An và Quân Đội...

Bác có biết đọc cái PP nó gửi bác chủ topic ko vậy?

Tất nhiên là biết

Nếu thích bạn có thể nói chuyện bằng English với mình cũng được mà :D

Người Việt forum Việt mắc gì nói = English.....

Mình gặp nhiều người có khả năng nghe, nói, đọc, viết tiếng ... Việt cực kì tốt, nhưng vô vàn người trong số đó đ''' có khả năng hiểu.
Tiếng Anh thì cũng vậy thôi. Dịch được, nói được, nghe được, chưa chắc đã có khả năng hiểu xem người ta đang đề cập đến vấn đề gì.

mình cũng vừa bị , lần trước đã bị limit 1 lần vì dep vô site PTC SCAM và nó cho gỡ , lần này mình vừa điền số CMND vào phần sercurity ngày hôm kia thì limit lập lại ,

cái thứ 3 là nó hỏi bạn hoặc ai trong gia đình có làm trong cơ quan hành chính như lập pháp , tư pháp . Nếu có trả lời YES và cho biết là ai và làm ở đâu . Mình thì trả

lời NO cho lành

. Sau 24h limited kiểu này mình đã gỡ được!
Cứ đúng ng đúng tội là quất :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back