Ask Paypal bị limit 4 steps 5/10 con

Simmons2020

Junior
Reactions
10
MR
0.203
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hi,
Mình vừa bị paypal limit 4 steps. Không biết có phải bị link với nhau không. Dàn paypal này dùng cũng hơn năm rồi, giao dịch ok, không bị vấn đề gì.
Cho mình hỏi bị limit kiểu này thì có dễ gỡ không. Bước 2 và 4 đều có thể dùng bank statement up cho tiết kiệm tiền docs không nhỉ?
Thanks!

Last edited:
nếu thành công, dù tháng này ăn cháo đi nữa thì những tháng sau vẫn cháo thêm gà nhá!! :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha: còn giới thiệu thì thua nhá ...đen lại mang tiếng :oops::oops::oops: luôn nhớ câu: "$ nào chất lượng đó" :popo_look_down::popo_look_down::popo_look_down:

Cái số 3 mới khoai, mấy cái còn lại làm kỹ, cẩn thận và muốn đạt nhất thì cứ in màu ra xong chụp lại bản in màu đó là ngon.
Mà mình chả buôn bán gì, chỉ nhận tiền từ site và chuyển cá nhân. Vậy cứ giải thích như vậy hay sao bạn?

Mà mình chả buôn bán gì, chỉ nhận tiền từ site và chuyển cá nhân. Vậy cứ giải thích như vậy hay sao bạn?
thế mới nói là step đó rất khó vì nó kiểu trình bày, ko như mấy cái step kia có file khớp thông tin là đc. Nói chung là khó.

Paypal giờ như củ ***.nhà tù tài chính có vào nhưng ko biết ngày ra
Nhưng không biết dùng thằng nào khác, nên vẫn chui vào :)))
Tiện đây bạn nào làm docs paypal uk thì inbox mình, hoặc ai biết giới thiệu mình với.

Rồi tới luôn. Một con gỡ đc, một con dính 180 days. Con 180 days chỗ up bank statement mình úp lộn utility bill, không biết inbox nó cho úp lại không nhỉ. Có bạn nào kháng 180 days đc không?

Rồi tới luôn. Một con gỡ đc, một con dính 180 days. Con 180 days chỗ up bank statement mình úp lộn utility bill, không biết inbox nó cho úp lại không nhỉ. Có bạn nào kháng 180 days đc không?
tài liệu ko đạt thì sau khi review nó sẽ reject cho up lại. 180 days rồi thì chịu thôi.

Nguồn tiền đẹp thì giữ dễ thôi b

B2. Thì Gas, Water, Electric.
B4. Thì SK Bank

Docs Đẹp thì nó restore lại cho bác thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,286
170,410
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom