Paypal bị dính cờ

FearofGod

Junior
Reactions
15
MR
0.907
Mọi người ơi, như trên tiêu đề kia ạ. Để tiết kiệm tiền phí khi chuyển tiền đi mà em có chuyển tiền cho người khác toàn bằng friends và nạp site. Đến hôm qua là bị gắn cờ rồi. Cho em hỏi là:
1. Nếu em chỉ chuyển tiền bằng dạng friends mà không nạp site (vì tiền nạp site thường to) thì có ổn hơn không ạ?
2. Tài khoản e hiện tại bị gắn cờ bắt nộp thông tin business thì liệu lúc sau nó có chuyển sang hold 180 days không?

Em xin lời khuyên từ các cao nhân đi trước ạ. Em cảm ơn mọi người nhiều.

mới bị luôn , đang gửi tt và ngồi chời :popo_cry:

Mọi người ơi, như trên tiêu đề kia ạ. Để tiết kiệm tiền phí khi chuyển tiền đi mà em có chuyển tiền cho người khác toàn bằng friends và nạp site. Đến hôm qua là bị gắn cờ rồi. Cho em hỏi là:
1. Nếu em chỉ chuyển tiền bằng dạng friends mà không nạp site (vì tiền nạp site thường to) thì có ổn hơn không ạ?
2. Tài khoản e hiện tại bị gắn cờ bắt nộp thông tin business thì liệu lúc sau nó có chuyển sang hold 180 days không?

Em xin lời khuyên từ các cao nhân đi trước ạ. Em cảm ơn mọi người nhiều.

Chào bác.

1. tùy bác thôi không phải bắt buộc.
2. bác bị gắn cờ bắt nộp thông tin thì cứ nộp thông tin đầy đủ cho PAYPAL thôi..còn 180 days thì khi bác bị request limit center or flag nhưng ko xử lý giải quyết theo yêu cầu của PAYPAL or quá trình xử lý ko đạt yêu cầu thì nó mới cho bác ăn 180 Days..

Chào bác.

2. bác bị gắn cờ bắt nộp thông tin thì cứ nộp thông tin đầy đủ cho PAYPAL thôi..còn 180 days thì khi bác bị request limit center or flag nhưng ko xử lý giải quyết theo yêu cầu của PAYPAL or quá trình xử lý ko đạt yêu cầu thì nó mới cho bác ăn 180 Days
nó thông báo như này là đợi 180 days hả bác

Chào bác.

2. bác bị gắn cờ bắt nộp thông tin thì cứ nộp thông tin đầy đủ cho PAYPAL thôi..còn 180 days thì khi bác bị request limit center or flag nhưng ko xử lý giải quyết theo yêu cầu của PAYPAL or quá trình xử lý ko đạt yêu cầu thì nó mới cho bác ăn 180 Days..
Cảm ơn bác nhiều ạ. Cho em hỏi thêm là nếu em nạp site thì có ảnh hưởng sức khỏe tài khoản không nhỉ bác, em chưa hiểu việc nạp site lắm nên không biết nó sẽ đi về đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,433
Latest member
leanhtuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom