Request Paypal báo lỗi này là sao mọi người

khoatai

Hero
Reactions
519
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Paypal lập hơn 2 năm nhận rất nhiều tiền, không vấn đề gì, hơn 1 tháng nay k có tiền hôm nay mới nhận được ít vào xem thì thấy thế này, mail thì cái số điện thoại bỏ lâu rồi nên k đăng nhập được đang contact yahoo để lấy lại, mong mọi người giúp đỡ. còn vài chục $ trong đó chả biết sao. Yahoo thì trước kia contact đầy đủ thông tin nó trả lại mail giờ làm ăn xềnh xoàng quá k biết nó còn hỗ trợ không

Paypal lập hơn 2 năm nhận rất nhiều tiền, không vấn đề gì, hơn 1 tháng nay k có tiền hôm nay mới nhận được ít vào xem thì thấy thế này, mail thì cái số điện thoại bỏ lâu rồi nên k đăng nhập được đang contact yahoo để lấy lại, mong mọi người giúp đỡ. còn vài chục $ trong đó chả biết sao. Yahoo thì trước kia contact đầy đủ thông tin nó trả lại mail giờ làm ăn xềnh xoàng quá k biết nó còn hỗ trợ không
View attachment 76502
đổi trình duyệt khác là dc thôi cậu

paypal nó check cookie, bạn lâu không vào hoặc vào trình duyệt khác trước. Bạn chọn Having trouble logging in?

rồi chọn recover it để thay đổi password là được

bữa trước minh cung bị do thử vài lần sai pass với login tren dt lần đầu luôn, sau đó chọn forgot pass thi vao duoc

paypal nó check cookie, bạn lâu không vào hoặc vào trình duyệt khác trước. Bạn chọn Having trouble logging in?

rồi chọn recover it để thay đổi password là được
Chịu không vào email được, chờ vài ngày may đâu yahoo nó trả lại mail

ko có mail k có số dt thì bỏ luôn cho xong :rolleyes:
thank. số điện thoại cũng mất mail cũng mất, mà yahoo thì còn câu hỏi bảo mật + pass, chỉ mất số đt, đang liên lạc yahoo xin lại mail

cần mình lấy lại giúp pass yh thì lh mình
Pass thì có rồi chỉ mỗi phần ver phoen đăng nhập thôi nên mình đang contact yahoo rồi, trước nó cho giờ k biết sao

Last edited:
Mình lấy lại được mail nhưng giờ k nhớ số thẻ để reset password giờ tính sao đây ta. Trước mình mua thẻ của http://friendlycard.vn/ giờ trang web down rồi k vào history để check được

Nhập lại cái số thẻ mà bạn nhập lúc verify ấy bạn.

Last edited:
PP đỡ đó thằng payza lâu quá k dùng thì nó xóa acc mịa nó:mad:.

Nhập lại cái số thẻ mà bạn nhập lúc verify ấy bạn.
Mua trên trang http://friendlycard.vn/ giờ trang down mất k nhớ số thẻ, k vào log acc lấy history đc, nhưng mà mình vào mấy cái link nó mail từ thời mới lập acc lại login đc, remove cái card luôn cho chắc mà có cái này nó đồi lấy tiền từ craditcard của mình k biết để làm gì đây

Mua trên trang http://friendlycard.vn/ giờ trang down mất k nhớ số thẻ, k vào log acc lấy history đc, nhưng mà mình vào mấy cái link nó mail từ thời mới lập acc lại login đc, remove cái card luôn cho chắc mà có cái này nó đồi lấy tiền từ craditcard của mình k biết để làm gì đây
View attachment 77087

Thế là bạn vào dc rồi còn gì
Với cả, dùng visa ảo nó bất tiện thế đấy, rút kinh nghiệm, acc chính thì dùng visa thật cho lành.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom