Paypal Âm Tiền

crosserc00

Newbie
Reactions
2
MR
0.038
Chào các bác!

Tình hình là em bị thằng kia mua hàng xong rồi nó refund lại. Em đã kiện nhưng thua kiện. Tài khoản đã chụp cmnd xác nhận đầy đủ và bị âm 300$. Em có nên bỏ tài khoản và quỵt số tiền đó ko?

Em xin cảm ơn các bác

Last edited:
Thế là đi toang con acc 2 năm
bạn em com acc từ 2017 còn VỨT ,, 2 năm đập làm lại bác ui :pepe_the_Frog_032: :pepe_the_Frog_032: 2 năm sau lại có con acc 2 năm ;);)

Thế là đi toang con acc 2 năm
2 năm ko ý nghĩa gì đâu b, m con acc tâm huyết từ 2013 nhận tiền sạch, tiền network trả. mà năm 2018 còn bị ban 180d =))

Chào các bác!

Tình hình là em bị thằng kia mua hàng xong rồi nó refund lại. Em đã kiện nhưng thua kiện. Tài khoản đã chụp cmnd xác nhận đầy đủ và bị âm 300$. Em có nên bỏ tài khoản và quỵt số tiền đó ko?

Em xin cảm ơn các bác
Giống hệt mình ạ. Giờ mình đang phân vân không biết PP nó có tự rút đc tiền của mình trong các tài khoản ngân hàng (thẻ Visa) đã liên kết với nó trước đó không?!
Kết quả của bạn ra sao? Xin cho review ạ! Tks!

Thì tùy bạn có muốn dùng tiếp acc hay không thôi. Nếu bỏ thì cũng ko sao cả, ko đến mức bị đòi như vay nợ tín dụng đen đâu :)
Bạn đã từng gặp phải vấn đề này chưa ạ? Nó có thu tiền của mình qua các kênh mình đã liên kết với nó không? (Ngân hàng, Visa...)

Giống hệt mình ạ. Giờ mình đang phân vân không biết PP nó có tự rút đc tiền của mình trong các tài khoản ngân hàng (thẻ Visa) đã liên kết với nó trước đó không?!
Kết quả của bạn ra sao? Xin cho review ạ! Tks!
nếu ko dùng thì vứt acc .... chả sao hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,448
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back