"Paypal Add Mail" là gì

tuan99452

Hero
Reactions
528
MR
0.399
Insuree Balance
0
thấy anh em bán loạn xạ mà không hiểu nó là gì, nhờ ae chỉ giáo

là paypal ở site. bán cho các bạn nào có nhu cầu nhận trực tiếp ở site để tăng trust acc paypal :D phải k ta? =))

Upvote 0
là người ta send tiền vào 1 cái mail new chưa reg paypal sẵn rùi , giờ chỉ việc add mail đó vào account paypal của bạn và accept số $ đó tiền tự động vào tk o_O

Upvote 0
là người ta send tiền vào 1 cái mail new chưa reg paypal sẵn rùi , giờ chỉ việc add mail đó vào account paypal của bạn và accept số $ đó tiền tự động vào tk o_O
à ra thế. e cũng mù mờ =))

Upvote 0
Upvote 0
tăng trust là sao ta, có khi nào bị limit ko các bác ?
Có, làm cục to to là có mít ăn thôi.
Ps: đào xới 4r kĩ quá, thread 2013 cũng lôi lên đc o_O

Upvote 0
cũ mà nhìu người chưa bít mà :D

Upvote 0
Có, làm cục to to là có mít ăn thôi.
Ps: đào xới 4r kĩ quá, thread 2013 cũng lôi lên đc o_O
Mà tăng trust sao lại limit nhỉ.
Với lại Limit có gì đáng sợ ko ?
Mình thấy limit thì gỡ ra thôi mà.

Và cái vụ limit 6 tháng và limit vĩnh viễn có ai bị chưa nhỉ ?

Upvote 0
Mà tăng trust sao lại limit nhỉ.
Với lại Limit có gì đáng sợ ko ?
Mình thấy limit thì gỡ ra thôi mà.

Và cái vụ limit 6 tháng và limit vĩnh viễn có ai bị chưa nhỉ ?
thứ nhất: acc mới mà add mail to tiền hay nhận 1 cục to thì khả năng limit rất cao, k phải cứ add mail nhiều là tăng trust đâu.
Thứ 2: đã limit là thấy rách việc rồi, tốn công tốn thời gian giải trình, fake proof nếu acc dùng info fake. gỡ k khéo lại thành 180 ngày thì méo mồm.
Cuối cùng: limit 180 days cũng là vĩnh viễn, cái này ai sài pp đều đã gặp hoặc sẽ gặp trong một ngày k xa. :D

Upvote 0
thứ nhất: acc mới mà add mail to tiền hay nhận 1 cục to thì khả năng limit rất cao, k phải cứ add mail nhiều là tăng trust đâu.
Thứ 2: đã limit là thấy rách việc rồi, tốn công tốn thời gian giải trình, fake proof nếu acc dùng info fake. gỡ k khéo lại thành 180 ngày thì méo mồm.
Cuối cùng: limit 180 days cũng là vĩnh viễn, cái này ai sài pp đều đã gặp hoặc sẽ gặp trong một ngày k xa. :D

Tôi cũng nghĩ add linh tinh mail vào thì dễ ăn mít chú tăng trust bằng niềm tin.

Ủa 180 day là 180 day chứ sao vĩnh viễn hả cậu ?
Nặng nhất là 180day hay nặng nhất là vĩnh viễn ?

Upvote 0
Tôi cũng nghĩ add linh tinh mail vào thì dễ ăn mít chú tăng trust bằng niềm tin.

Ủa 180 day là 180 day chứ sao vĩnh viễn hả cậu ?
Nặng nhất là 180day hay nặng nhất là vĩnh viễn ?
180 days cũng là vĩnh viễn đó, sau 180 days nó cho rút tiền trong acc thôi, còn acc thì limit vĩnh viễn ko xài dc nữa.
Add mail đúng là có thể tăng trust đó, nhưng phải add đúng cách, add số lượng mail ít $ và ko add liên tục quá nhiều mail 1 lúc.
Mấy cái vụ limit pp này đầy trên forum, đọc tham khảo thêm đi sẽ hiểu rõ.

Upvote 0
Add mail. Mail chưa đăng ký paypal send tiền vô ntn :(
cứ điền mail vào rồi send $ bình thường thui cậu. nhưng đừng chơi dại tự send r tự add, nó cho lên thớt nhé. :D

Upvote 0
Add mail. Mail chưa đăng ký paypal send tiền vô ntn :(
Nó giống kiểu, bạn làm thuê được trả tiền, nhưng bạn chưa có paypal thì nó cứ send $ vào email đó, khi bạn lập PP bằng email đó, hoặc bạn lập PP bằng email khác rồi add thêm email đó vào, PP sẽ xác định "à, cái email này có xxx$", thì tài khoản bạn sẽ có $ thôi. Cái này ứng dụng khá nhiều, vd bạn chơi site nào đó, mỗi một acc được $0,5, bạn không thể xài 1 acc để nhận $, cũng ko thể lập nhiều acc nhận rồi mỗi acc có $0.5, bạn vứt email đó cho nó send $ vào, rồi bạn add các email đó vào thì bạn gom được $

Upvote 0
cứ điền mail vào rồi send $ bình thường thui cậu. nhưng đừng chơi dại tự send r tự add, nó cho lên thớt nhé. :D
À... Mình vào send money paypal và set cái mail muốn chuyển tiền nhưng mail này chưa reg paypal vẫn nhận đc tiền

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom