Help Paypal add đúng bank lúc personal downgrade về có withdraw đc ko

damvinhhunghp

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Chả là em có cái tk paypal 6 tháng trước cháu nó bị limits..
Lúc đầu tạo ko để ý nên sau khi upgrade lên búsiness mới add bank.. tên bank vs tên paypal thì giống nhau rồi, khác mỗi cái tên business..
hết 6 tháng nó thả.. lúc rút thì rút về ok nhưng tiền bị trả lại, sau hỏi mới biết là tên business vs tên bank #

Vừa gọi lên paypal gặp 1 em việt nam giọng ngọt như mía lùn.. nhờ em ý dowgrade về personal rồi. theo lý thuyết giờ withdraw tiền sẽ về vì mình add bank đúng.. Nhưng em ý nói mấy cái gì gì ý...

Tóm lai theo các bác là tiền có chắc về ko ạ.. tên pp và tên bank chuẩn.. đang ở personal ..

Tks

Chả là em có cái tk paypal 6 tháng trước cháu nó bị limits..
Lúc đầu tạo ko để ý nên sau khi upgrade lên búsiness mới add bank.. tên bank vs tên paypal thì giống nhau rồi, khác mỗi cái tên business..
hết 6 tháng nó thả.. lúc rút thì rút về ok nhưng tiền bị trả lại, sau hỏi mới biết là tên business vs tên bank #

Vừa gọi lên paypal gặp 1 em việt nam giọng ngọt như mía lùn.. nhờ em ý dowgrade về personal rồi. theo lý thuyết giờ withdraw tiền sẽ về vì mình add bank đúng.. Nhưng em ý nói mấy cái gì gì ý...

Tóm lai theo các bác là tiền có chắc về ko ạ.. tên pp và tên bank chuẩn.. đang ở personal ..

Tks
add lại bank đi

nhưng bank cũ đc rồi mà b ???
bank cũ chuẩn mà :D. em lại lỡ đặt lệnh withdraw rồi và đã complete rồi..
đang lo nó ko về lại mất công gọi điện...
bank cũ trc add ở name businss hay name per nếu add ở per thì chuẩn check lại holder xem

bank cũ trc add ở name businss hay name per nếu add ở per thì chuẩn check lại holder xem
bank trước thì add ở business thì phải..

Vấn đề của mình là:

Lúc trước add bank thì update lên bussiness change name sau đó mới add bank.. ăn mít xong thì hết 180 ngày nó cho rút tiền.. đã rút và complete nhưng bị refund (tên business khác tên bank nên bị refund).. Hôm qua gọi cho bên paypal để downgrade về personal..
giờ tên personal và tên bank cũ trùng nhau b ạ..
Như vậy có chắc tiền về ko.. Mình add bank vs swiftcode chuẩn !

bank trước thì add ở business thì phải..

Vấn đề của mình là:

Lúc trước add bank thì update lên bussiness change name sau đó mới add bank.. ăn mít xong thì hết 180 ngày nó cho rút tiền.. đã rút và complete nhưng bị refund (tên business khác tên bank nên bị refund).. Hôm qua gọi cho bên paypal để downgrade về personal..
giờ tên personal và tên bank cũ trùng nhau b ạ..
Như vậy có chắc tiền về ko.. Mình add bank vs swiftcode chuẩn !
thế yên tâm nhé 90% là tiền về nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,389
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week

Back