Other Paydiamond - Paydiamond.com đầu tư lấy kim cương

Nhà đầu tư 3600$

rút tiền pending . mới tra cái web nhìn thấy mún scam tập thể đi lừa đảo đi bác lấy thiếu tướng quân khu 7 ra lam *** gì cho tiền thieu tướng ra chụp hình . chứ thật sự *** biết thiếu tướng quân khu 7 là ông nội nào lun nha scam thì ns đại check site r rút tiền pending nha cc.

rút tiền pending . mới tra cái web nhìn thấy mún scam tập thể đi lừa đảo đi bác lấy thiếu tướng quân khu 7 ra lam *** gì cho tiền thieu tướng ra chụp hình . chứ thật sự *** biết thiếu tướng quân khu 7 là ông nội nào lun nha scam thì ns đại check site r rút tiền pending nha cc.
Bạn tra sao mà thấy scam. Bạn giám cá với mình ko. Nếu scam mình mất 1000$, còn ko thì bạn mất 500$

tra theo cách bạn thì buông bỏ di nhé chả có trang nào chơi 200$ như trang bạn nhé cách của bạn tra tự nghĩ ra nghe hop lí hơn ok vl 200$ rẻ lm ai thèm chơi

tra theo cách bạn thì buông bỏ di nhé chả có trang nào chơi 200$ như trang bạn nhé cách của bạn tra tự nghĩ ra nghe hop lí hơn ok vl 200$ rẻ lm ai thèm chơi
Bạn ko đọc hết mà nhảy vào phán nhé. Có 5 gói từ 200$ đến gói 18000$. Còn thông tin thiếu tướng bạn lên google search thử đúng ko. Toàn anh hùng bàn phím

Thôi em ạ, em đi chỗ khác mà kiếm nhà đầu tư. Chứ chúng tôi ngu lắm, không dám đầu tư vào mấy thứ kim cương cao sang ở đẩu đâu đâu

Thôi em ạ, em đi chỗ khác mà kiếm nhà đầu tư. Chứ chúng tôi ngu lắm, không dám đầu tư vào mấy thứ kim cương cao sang ở đẩu đâu đâu
Ở đây tôi chia sẽ thông tin bạn nào đầu tư ko là chuyện mấy bạn, tôi chia sẽ thông tin là chuyện của rôi. Không ai bắt mấy bạn phải đầu tư cả. Nhắm không có tiền đầu tư thì xin mời đi chổ khác giùm

Ở đây tôi chia sẽ thông tin bạn nào đầu tư ko là chuyện mấy bạn, tôi chia sẽ thông tin là chuyện của rôi. Không ai bắt mấy bạn phải đầu tư cả. Nhắm không có tiền đầu tư thì xin mời đi chổ khác giùm
Tôi bảo bé rồi. CHÚ Ý CÁI MỒM. Mày là cái *** gì mà lên giọng khinh người ở đây =))))))))

Trong site mmo này không thiếu đại gia đâu. Nhưng chúng t không ngu đi đầu tư vào cái site HK nhưng gốc Brazil đâu. Đến site Recyclix, đánh giá cao, uy tín, kinh doanh thật như thế, mà bây giờ còn đang ngắc ngoải. Huống hồ cái site "bán kim cương" =))))))))))))

1 mình thớt chống mafia - giống như con nào trên FB trước khi rao lên kêu gọi chơi BKD -bị 99 thằng quăng gạch mà não nó cũng không sáng ra được - Nói thẳng tất cả dự án đưa ra trên mmo4 này - có cái dự án nào mà ace vào quăng gạch như thế này không ?
Thế thì cũng phải tự động cái não ra chứ :" à nơi này không phải đất của mình -> té thôi" --> ACE MMÕ dạo này thông suốt lên rồi thì phải :eek:

@Hovanlinh bạn là nhân viên của nó à " web công ty mình 5 năm rồi" có câu : Khách hàng là thượng đế, mà d* bạn ăn nói như thằng chợ búa thế ^^.
D* bạn, c* chửi vô ngay mặt bạn, abc,... gặp bọn khác nói thế ngay, riêng mình lịch sự lắm, bạn chăn đâu ra ông xích lô thế ^^, bộ đồ đó bạn mua ở đâu thế!

"Đầu ông nầy chắc toàn bã đậu thôi chứ ko não! Người có não ít nhất thì cũng kiểm tra được sự minh bạch của dự án. Chắc ông thiếu tướng quân khu 7 cũng bị dụ quá. Hay mấy thằng ăn không ngồi rồi đi bàn chuyện thiên hạ."
------------------------------------
Bạn nói chuyện như thằng xạo *** thì ai tin:
"Vì mình mới vào gói nên chưa có proof, bạn nào ở saigon cần proof thì gặp mặt upline mình cho xem trực tiếp luôn! Upline mình mới tham gia từ tết đến giờ thu nhập hơn 300trieu."
- Mình khuyên bạn lời thế về nhà cắm hết sổ đó đi, vay ngân hàng các kiểu, về họ hàng kêu bán hết đất đai nhà cửa rồi bạn đem đầu tư cho ngọt!

Mmo4me chứ phải trường Hoa sen đâu mà muốn làm gì thì làm, dụ mem 2016 2017 thì may ra có mồi :D

Mmo4me chứ phải trường Hoa sen đâu mà muốn làm gì thì làm, dụ mem 2016 2017 thì may ra có mồi :D
Dụ là dụ thế nào, ai thấy ok thì đầu tư. Không thì thôi
@Hovanlinh bạn là nhân viên của nó à " web công ty mình 5 năm rồi" có câu : Khách hàng là thượng đế, mà d* bạn ăn nói như thằng chợ búa thế ^^.
D* bạn, c* chửi vô ngay mặt bạn, abc,... gặp bọn khác nói thế ngay, riêng mình lịch sự lắm, bạn chăn đâu ra ông xích lô thế ^^, bộ đồ đó bạn mua ở đâu thế!

"Đầu ông nầy chắc toàn bã đậu thôi chứ ko não! Người có não ít nhất thì cũng kiểm tra được sự minh bạch của dự án. Chắc ông thiếu tướng quân khu 7 cũng bị dụ quá. Hay mấy thằng ăn không ngồi rồi đi bàn chuyện thiên hạ."
------------------------------------

Bạn nói chuyện như thằng xạo *** thì ai tin:
"Vì mình mới vào gói nên chưa có proof, bạn nào ở saigon cần proof thì gặp mặt upline mình cho xem trực tiếp luôn! Upline mình mới tham gia từ tết đến giờ thu nhập hơn 300trieu."
- Mình khuyên bạn lời thế về nhà cắm hết sổ đó đi, vay ngân hàng các kiểu, về họ hàng kêu bán hết đất đai nhà cửa rồi bạn đem đầu tư cho ngọt!
bạn không tin thì gặp mặt đi, mình chứng minh cho những lời mình nói là thật. Chứ bạn ngồi một chổ nói xạo nầy xạo kia làm gi

tóm lại nếu thớt nói hyip offline kinh doanh kim cương trá hình nhưng tỉ lệ an toàn vẫn cao vẫn kiếm ăn đc, thì ko ai ném đá còn cái giọng nói sặc mùi đa cấp + khinh người thì xác định.:oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom