SCAM Payadoo Reviews : SCAM or LEGIT ?

1. Site hiện đang ở tình trạng ko có ref để thuê, admin đang định tạo vote là có đồng ý tạo Bot hay không
2. Bạn chủ Top RefBack có vẻ ko fair cho lắm, tiền hoa hồng nâng cấp của gói premium là 5$, rc cho các bạn 2,5$ thì bạn ý lãi ngay 2,5$ rồi, bản chất là ăn được tiền trên chính tiền các bạn nộp vào nâng cấp thôi. ( với gói premium+ thì upgrade commision là 10$.

Mình không chơi trang này và cũng ko biết AVG cũng như lợi nhuận thực tế từ RR đem lại, nhưng nói chung nhận ra vài điểm như vậy.
Không có ý định phá đâu nhé, chỉ là vài ý kiến cá nhân thôi

1. Site hiện đang ở tình trạng ko có ref để thuê, admin đang định tạo vote là có đồng ý tạo Bot hay không
2. Bạn chủ Top RefBack có vẻ ko fair cho lắm, tiền hoa hồng nâng cấp của gói premium là 5$, rc cho các bạn 2,5$ thì bạn ý lãi ngay 2,5$ rồi, bản chất là ăn được tiền trên chính tiền các bạn nộp vào nâng cấp thôi. ( với gói premium+ thì upgrade commision là 10$.

Mình không chơi trang này và cũng ko biết AVG cũng như lợi nhuận thực tế từ RR đem lại, nhưng nói chung nhận ra vài điểm như vậy.
Không có ý định phá đâu nhé, chỉ là vài ý kiến cá nhân thôi
Bạn quên mất một điều, mình refback cho member trogn vòng 3 tháng, tổng lên đến 7.5$, và bạn cũng quên mất rằng đó là 150% thay vì refback 100% = 5$.
Điều thứ 2 là ai tuyển DR cũng mong có chút thu nhập, chẳng ai làm chuyện gì vô bổ cả.
Thứ 3, site đang tình trạng thiếu RR vì RR là người thật, điều đó chứng tỏ site làm ăn trung thực. Admin có ý định trưng cầu ý kiến member về việc tạo ra bots kết hợp với RR thực để đảm bảo có nhiều RR hơn sau này khi RR thực nhiều sẽ bỏ Bots đi chứ không phải là đưa bots vào sử dụng hẳn.
Khi nói lên vấn đề gì, bạn nên tìm hiểu kỹ, đừng làm ảnh hưởng tới uy tín của người khác.
Bạn nói mình ko fair, bạn xem có ai tuyển DR mà refback 150% như mình hiện tại không?
Bạn vui lòng tôn trọng người khác tí, và đừng nói những điều ko có căn cứ. @ratrichero

Last edited:
1. Bạn refback 3 tháng nhưng với điều kiện: nếu các bạn vẫn duy trì membership. ==> nếu bạn refback đủ 3 tháng tức là người ta phải nộp vào 30$ và bạn được chia 15$, rồi refback lại 7.5$, vẫn lãi 7,5$, mình nói có gì sai đâu nhỉ? ==> Bonus 150% của bạn có vẻ ko đúng rồi
2. Đồng ý, còn mong có chút thu nhập kiểu nào là tùy từng người. Quan điểm của mình là ko fair chứ mình ko bảo là bạn ko đúng.
3. Thực ra việc thiếu RR có thể do cố admin cố tình set dẫn đến ngâm vốn của các Invester, chứ khó có tình trạng site 10000 thành viên mà ko có rr để thuê. Đơn giản tiếp thế này, site chạy ~ 20 ngày, tổng paid là 345$/10k thành viên, trong khi 2 proof của bạn đã bằng 10% tổng paid rồi ==> mình thấy hơi có vấn đề phần RR này

Tóm lại, mình ko nói site xấu, không được, bạn chủ thớt cũng không lừa đảo gì ai cả, và mình cũng chỉ nói là đó chỉ là ý kiến cá nhân, tự mọi người cảm nhận và đánh giá thôi, không có gì mà không tôn trọng thớt nhé.

Đây cũng là rep cuối của mình trong pic này nhé, mình cũng không rảnh đi tranh cãi 1 điều mà không mang lại cho mình lợi ích gì. Nếu thớt thấy mình có gì sai phạm thì cứ report để mod xóa bài mình thôi. Tks

1. Bạn refback 3 tháng nhưng với điều kiện: nếu các bạn vẫn duy trì membership. ==> nếu bạn refback đủ 3 tháng tức là người ta phải nộp vào 30$ và bạn được chia 15$, rồi refback lại 7.5$, vẫn lãi 7,5$, mình nói có gì sai đâu nhỉ? ==> Bonus 150% của bạn có vẻ ko đúng rồi
2. Đồng ý, còn mong có chút thu nhập kiểu nào là tùy từng người. Quan điểm của mình là ko fair chứ mình ko bảo là bạn ko đúng.
3. Thực ra việc thiếu RR có thể do cố admin cố tình set dẫn đến ngâm vốn của các Invester, chứ khó có tình trạng site 10000 thành viên mà ko có rr để thuê. Đơn giản tiếp thế này, site chạy ~ 20 ngày, tổng paid là 345$/10k thành viên, trong khi 2 proof của bạn đã bằng 10% tổng paid rồi ==> mình thấy hơi có vấn đề phần RR này

Tóm lại, mình ko nói site xấu, không được, bạn chủ thớt cũng không lừa đảo gì ai cả, và mình cũng chỉ nói là đó chỉ là ý kiến cá nhân, tự mọi người cảm nhận và đánh giá thôi, không có gì mà không tôn trọng thớt nhé.

Đây cũng là rep cuối của mình trong pic này nhé, mình cũng không rảnh đi tranh cãi 1 điều mà không mang lại cho mình lợi ích gì. Nếu thớt thấy mình có gì sai phạm thì cứ report để mod xóa bài mình thôi. Tks
Hầu như tất cả các topic tuyển DR đều refback 100% trong tháng đầu tiên hoặc ít hơn, nghĩa là chỉ 5$ và không gì nữa hết, so với việc mình refback 7.5$ thì như vậy là quá cao rồi. Hỗ trợ như thế đã là quá fair, các bạn còn muốn fair như thế nào nữa.
Còn về việc RR thì bạn quên mất là site có bộ lọc còn khiếp hơn cả grandbux, bộ lọc lọc chỉ những RR click 3 ngày liên tiếp mỗi ngày 4 click chuẩn vì như thế nên tình trạng thiếu hụt RR là đương nhiên trong khi số member muốn thuê RR là quá nhiều.
10k member nhưng để đủ chuẩn cho thuê thì chỉ tầm 5 - 6k, so với số lượng người muốn thuê là không đủ.
VD: Mình có 140RR chỉ cần 60 người như mình thì đã hết RR để thuê, thiếu hụt là điều dĩ nhiên.
Còn bạn thắc mắc tại sao proof của mình lại nhiều như thế thì mình cũng nói luôn, mình là 1 trong số những người đầu tiên chơi site sau khi site này ra chỉ được vài giờ, mình đã check và cảm thấy tin tưởng nên đã đầu tư ngay. 10 ngày sau mình có proof như này là chuyện bình thường thôi, không có gì phải thắc mắc.
Đa số các bạn chỉ click tay thì bao giờ mới đủ minpay để rút, các bạn cứ hỏi tại sao các bạn được ít tiền trong khi người khác nhiều thế à. Đơn giản thôi, vì các bạn không chịu bỏ tiền ra đầu tư, chỉ muốn thu vào, thu vào và thu vào. Cuộc sống luôn công bằng, có bỏ ra thì mới có thu lại, cũng giống như việc bạn đầu tư tiền bạc và công sức vào một công việc sẽ đem lại lợi nhuận cao hơn việc bạn chỉ làm công ăn lương. Bạn hiểu chứ!
Hơn nữa các thành viên trogn group payadoo của mình, mình cam đoan sau 3 tháng ấy họ vẫn được bonus tiếp, như là tặng card điện thoại 20 - 50k là bình thường, vì mình muốn cùng chiến với các bạn ấy lâu dài mà.

Last edited:
thot co on khong nhỉ nó khong cho thanh toán pp thì upper thế nào. dùng pm ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week