SCAM Payadoo Reviews : SCAM or LEGIT ?

Up 10$ thì 1 ngày đc nhiu thế.thớt.. Mình thì k biết tuyển ref. Có ổn không? Hay mua được ref k c?

1 ngày nhiêu $ thơt. với múc $ vậy thì cần đầu tư ban đầu là bao nhiêu. hợp lý mình refc ho bạn

1 ngày nhiêu $ thơt. với múc $ vậy thì cần đầu tư ban đầu là bao nhiêu. hợp lý mình refc ho bạn
Tùy đầu tư thôi bạn, đầu tư 50$ thì ngày tầm 4 - 5$. Đầu tư càng nhiều hồi vốn càng mau thôi he he.

Up 10$ thì 1 ngày đc nhiu thế.thớt.. Mình thì k biết tuyển ref. Có ổn không? Hay mua được ref k c?
Bạn up acc mất 10$, mua 40RR = 8$, tổng đầu tư ban đầu là 18$, bạn nên thuê thêm RR tầm 200RR thì chi phí bỏ ra tầm 50$. Nói là bỏ ra 50$ nhưng thật ra đến hạn thue RR tiếp theo thì bạn đã đủ tiền để mua RR rồi, thành ra thực chất bạn chỉ bỏ ra 18$ nhưng đã được mình hỗ trợ tổng là 7.5$ nên tiền bỏ ra là ko nhiều.

Tùy đầu tư thôi bạn, đầu tư 50$ thì ngày tầm 4 - 5$. Đầu tư càng nhiều hồi vốn càng mau thôi he he.
Thế giờ mình up 10$ dc rb 2.5 hả hay gì b? Minh ref rồi.. Mình sv nên k có nhìu. Hehe. Theo b 10$ vs mua thêm 10 ref thi ngay dc nhiu b. Ref no click ngon k.

Thế giờ mình up 10$ dc rb 2.5 hả hay gì b? Minh ref rồi.. Mình sv nên k có nhìu. Hehe. Theo b 10$ vs mua thêm 10 ref thi ngay dc nhiu b. Ref no click ngon k.
Đúng bạn, bạn up thì bạn đc rb ngay 2.5$, 2 tháng sau mà bạn vẫn up tiếp thì vẫn được rb tiếp 2.5$ mỗi tháng, tổng rb lến đến 7.5$. Còn về AVG thì chuẩn, luôn có lãi. he he

ref cho bác rồi nhé
thienhungst

được chứ, nhưng bạn có đủ kiên trì hay không thôi :D
tớ nói thật chứ click 5 6 site cả tháng nay mà nó ra đi tư từ hết rùi. đang để dành $ dep vào lấy vốn với lời tý để nó csam mình mĩn cười. mà cậu rb tuần dc không

tớ nói thật chứ click 5 6 site cả tháng nay mà nó ra đi tư từ hết rùi. đang để dành $ dep vào lấy vốn với lời tý để nó csam mình mĩn cười. mà cậu rb tuần dc không
Làm gì có vụ rb tuần cậu, cậu nói nghe vui quá, hi hi:D. còn chơi PTC thì ko nên dàn trãi, site nào ngon mới ra quất nhanh, có lãi nó scam kệ mịa nó, éo quan tâm, khi đó lại kiếm site khác mà đánh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom