payable to paypal

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Facebook
Follow me on Facebook
Hi cả nhà, trước mình thanh toán qua paypayl lấy tiền từ thẻ visa ko có cái dòng "payable to paypal này"

Sao bây giờ lại có cái dòng này rồi các bạn nhỉ? Cách tính fee này như thế nào ạ?

Thanks!

vì không có số dư trong tài khoản pp nên nó tự động trừ trong thẻ đó

Hi cả nhà, trước mình thanh toán qua paypayl lấy tiền từ thẻ visa ko có cái dòng "payable to paypal này"

View attachment 160304

Sao bây giờ lại có cái dòng này rồi các bạn nhỉ? Cách tính fee này như thế nào ạ?

Thanks!
Chắc 1.44 là thằng paypal ăn =)) còn 4.5$ là nạp cho hawk Host

View attachment 160304

Thanks!
Này mặt định trước giờ rồi b , paypal ko đủ thì auto lấy thẻ . còn fee chắc cao mấy cha chuyên quẹt mới nắm được

Này mặt định trước giờ rồi b , paypal ko đủ thì auto lấy thẻ . còn fee chắc cao mấy cha chuyên quẹt mới nắm được
Mình chả hiểu sao nó trừ 1.44 nhưng bị trừ đúng 1 lần, những lần sau ko bị nữa, hay là do tk bị thằng khác mở tranh chấp thua nên nó âm nhỉ?

Mình chả hiểu sao nó trừ 1.44 nhưng bị trừ đúng 1 lần, những lần sau ko bị nữa, hay là do tk bị thằng khác mở tranh chấp thua nên nó âm nhỉ?
Theo ảnh mình hiểu là bạn thanh toán cái host nhưng trong tk bạn có sẵn $1.44 còn lại thiếu nến nó lấy của thẻ ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,282
170,407
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom