SCAM Paidviewadz.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Reactions
1
MR
0.000
Mình không biết có vi phạm rule của forum hay không, nếu có thì nhờ các bạn chỉ giúp mình sửa ạ.

Hện là mình đang chơi PTC trang Paidviewadz.com. Nay mình cũng làm liều tuyển ref chiến nó. Site này mình được bạn giới thiệu trên fb, cũng đã đầu tư vào nó 90$.
Mấy ngày quan sát thì AVG tầm 2.3 - 2.4, tổng 1 tháng được tầm 115$, đầu tư 90$ sau một tháng thu về 115$ - 120$ (cái này chắc ít lãi).
Hiện nó đang free up acc cho 10 ngàn thành viên đầu tiên, gói up acc 50$. Nó đơn giản chỉ có 3 gói, gói Basic cho thành viên miễn phí, gói Pro(50$) và Pro Plus($500).

Nghe thèn bạn bảo site này nằm top 20 trên ems gì đó nhưng thấy ít ae VN chơi nó, nên thử vận may tuyển ref coi có ăn không.
Site hiện cũng có thanh toán nhiều rồi tầm hơn 700$, thành viên hiện tại là hơn 5 ngàn.

Nếu bạn nào ref cho mình theo link bên dưới thì mình sẽ rb đầy đủ, các bạn nào up acc thì mình sẽ rb ngay 5$. Hy vọng được các bạn ủng hộ.

https://www.paidviewadz.com/?ref=dothinhptc1992

Mình mượn tạm cái proof của thèn bạn, mình cũng có proof mà nhỏ quá nên đợi có cái nào to to mình sẽ up lên thay. Cảm ơn mọi người.

Attachments

114.4 KB · Views: 542
Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,467
176,990
Latest member
xuka88

Most viewed of week