Spotlight paid-to-promote.net Cắm surf site nào đây????????????

dovandat

Junior
Reactions
29
MR
0.072
Follow me on Facebook
Dù rằng biết câu trả lời tốt nhất mọi người sẽ không nói nhưng mình vẫn muốn hỏi vì là trước cắm ptp được 4.9 $ xong vứt đấy bây giờ muốn nó lên thêm 0.1 để pay mà dùng đủ kiểu surf nó không chịu lên nốt 0.1 :( mà cay con ông bà cú. ACE giới thiệu site surf được nó coi nào!!!! (Jingling mít sang quất nha!)

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đưa link bạn cho mình, mình quất nó thêm 0.1 cho mà rút :D

Takashinmaya

Pre-verified
Reactions
577
MR
0.036
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Chỉ còn 1 cách duy nhất change IP xong

bác chơi jinglingptp.creadunet.com phải không thấy bác trong bảng xếp hạng ,nó pay cho bác chưa ? , id mình mình là thanlacduong trong bảng xếp hạng đó.
Ùa. Chưa thấy gì cả :(. Khả năng là Cam roài với lại thằng này nó khốn nạn ăn gian điểm
nếu để ý thì điểm nên chậm hơn trước khi nó convert.... Bỏ thui chơi CPX chậm nhưng chắc :D

CPX
Ùa. Chưa thấy gì cả :(. Khả năng là Cam roài với lại thằng này nó khốn nạn ăn gian điểm
nếu để ý thì điểm nên chậm hơn trước khi nó convert.... Bỏ thui chơi CPX chậm nhưng chắc :D
CPX24 nó pay vào ngày mấy vậy bác, em cashout thử 0,5$ mà mấy ngày rồi chưa về

CPX
CPX24 nó pay vào ngày mấy vậy bác, em cashout thử 0,5$ mà mấy ngày rồi chưa về
Nó pay theo tuần nhá 7 ngày 1, rất chi là đều hơn nữa nó có cổng WMZ càng tiện. :D
mà bạn cắm bao nhiêu cái VPS mà point thằng jinglingptp lên kinh khủng vậy. Có bí quyết AE share nhau kiếm chút cháo cho
đỡ phải ăn mỳ tôm sống nào :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week