Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.70] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(30.07.2013)

Status
Not open for further replies.
sao k ai cho cái tình hình thế nhỉ ?

nửa tháng nay bây h mới làm lại. kinh nghiệm của mình là làm từ 2h sáng đến 10 h sáng( giờ vàng --- 1000 codes = 1$) . bình thường 2-5h cần 25 -30 ids cho speed 25-28 (trình độ khá). còn 5-10h sáng có thể cần 30-40 ids . 70 % là như thế này.còn 90% t7- cn load chậm.
giờ vàng hình như khoảng 00h30 là bắt đầu rồi mà... test thủ vài trăm code di

0h là h vàng rồi

0 h là bắt đâu lùm vàng dc rùi nha
tình hình 40 id speed 30
40 ID speed 30. login thoi. chuẩn bị lượm vàng

Lần đầu dùng XD gặp 1 số rắc rối ^^, chẳng biết sao bác XD kô làm cái lưu tài khoản nhỉ, mỗi lần vào phải add lại

bubu mình đăng kí xong vẫn không login vào được là sao nhỉ? chat support thì không thấy trả lời

bubu mình đăng kí xong vẫn không login vào được là sao nhỉ? chat support thì không thấy trả lời
bubu hình như hết cho đăng ký rùi bạn

tai sao minh lam sofft XD..lam 1 hoi xong han tu out ra rua hok bt :(

1 ID 2 speed

có ai bị đá hết acc ra không vậy mọi người

1ID~ 0.5sp .
yêu cầu add >45ID ~ 60 đễ dc sp tốt nhất tui dự là ko bao lâu sao sẽ có rule mới . cuộc chiến đang ngày căng thẳng .

1ID~ 0.5sp .
yêu cầu add >45ID ~ 60 đễ dc sp tốt nhất tui dự là ko bao lâu sao sẽ có rule mới . cuộc chiến đang ngày căng thẳng .
Theo mình thì nó thay đổi luật lớn vào cuối năm, còn trong năm nó thay một ít không có lớn lắm! Nhưng đồng ý với bạn
Càng ngày load càng chán đêm mà còn 30 40id nữa huống chi ngày :D

10:03 1id~2sp, load tẹt ga, chẳng bù từ sớm giờ đù đù như con gà rù

11:05 am 1id~0.8 sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member