[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
20 id sp 3x cac bac nha...

Đang load khá chậm

Tình hình login rất kkhos khắn nhé các bạn

login được chưa

tình hình là bị out cả rồi
login toàn báo sorry try again
chắc nghỉ tay chút, ai login đc báo ae 1 tiếng nhá
:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:

tình hình là bị out cả rồi
login toàn báo sorry try again
chắc nghỉ tay chút, ai login đc báo ae 1 tiếng nhá
:binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:
-----------------------------------------------------------------
Sau khi cậu chờ 1 lúc mà login mà vẫn báo lỗi Sorry try again thì cậu đổi qua proxy khác để login xem ntn nhé.
Chậm dần nhưng còn làm tốt.........

các bác cho hỏi IP chính log dc mấy ID nhỉ

cho mình hỏi. lâu rồi chưa đánh capcha..giờ đánh lại..thấy xuất hiện khung hình: cờ, đồng hồ, xe đạp,...xong có ô thời gian, submit..ai làm ơn chỉ giùm mình cái này chọn như nào không?

nhìn góc trái dưới nó bắt chọn j` thì chọn cái đó
P/S : ai cho 500 tình hình với

cho mình hỏi. lâu rồi chưa đánh capcha..giờ đánh lại..thấy xuất hiện khung hình: cờ, đồng hồ, xe đạp,...xong có ô thời gian, submit..ai làm ơn chỉ giùm mình cái này chọn như nào không?
Soft XĐ có cập nhật và có yêu cầu để xem phải chọn cái gì, nhưng soft Bubu thì ko cập nhật nên ko biết yêu cầu của nó. Cái này mới có khoảng hơn 1 tuần rồi.

tình hình 1id/1sp! gõ thì không mệt mà log id muốn khùng lun, lâu lâu nó giật 1 phát lại văng mấy id ra:binhsua08:
OMG.......

pix giới hạn số ID/IP nữa hix ~ 1id=1sp

25id như rùa rồi mà đếch thèm log thêm nửa đâu mẹ vừa add >30 vô chưa đầy 5' văng cả chục con . tính ra 1 con đánh tầm 6 tấm hình là văng rồi ko xứng đáng bỏ công sức add vô nửa proxy thì trùng từa lưa tà la do có vài cỗng phổ biến như 8080,80 3128. những người update ỡ đây chỉ là phần nỗi của tảng băng chìm người cạp pix .

ngủm rồi

ngủm rồi, nghỉ tay ăn trưa thôi các bạn :binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10::binhsua10:
20ID gõ 5' văng gần hết.:binhsua16::binhsua16::binhsua16:

mình mới tải sosf XD về, sao log vào gõ nó không hiện 2khung nhỉ, ai pro cho hỏi chỉnh ntn nó mới hiện 1 lúc 2 khung

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,606
Latest member
linhphanvan1211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back