[P.I.X cập nhật số.60] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(18.11.2012)

Status
Not open for further replies.
đang kẹt tiền, nghe tin pix load tốt cả ngày mừng như tết đến. hề hề...

Load tốt nhe bà con. 10 ID chiến nổ mắt luôn. :binhsua08:

14 idd speed trên 30 nhé :binhsua04:

Bó chân với pix mấy ngày hum nay toàn code dài hàng cây số gõ thấy nản luôn speed ảm đạm quá trời:binhsua04:

chán ghê gớm, code dài từ sáng giờ làm oải quá đê thoai 7-10 full :binhsua08:

Code dài vẫn chiếm đại đa số nhé 7acc vẫn full speed code dài nhưng load nhanh gõ cũng đỡ:binhsua09:

Update......9h30'.......
Tình hình code ngắn đang giảm dần kéo theo load cũng chậm lại ae log >10acc vô mà chiến nhé

Last edited by a moderator:
dạo này test pri ban ngày phát gớm , 20id về 0 5id

đang cảm ko test đêm dc

15id sp 3x

dạo này mà vừa koy fjlm vừa cạp thì speed lên k nổi 26 :m020: code dài mà ngoằng ngèo lí nhí hên dc cái load nhanh k thì cạp dất ăn thật :m020:

load phê như con tê tê!!!! :m021:

load phê như con tê tê!!!! :m021:
để ý cái nick này từ trc tới giờ cứ update là nói cái kiểu này, chắc nhờ vậy mà bài viết đc 1477 ;))
=============
13 acc sp>27 nhé code ko đến nổi dài như khi sáng

email kiến nghị thằng pix bỏ 30code mẫu đi pà kon , hành hạ nhân viên quá sức , gõ ko công ko biết bao nhiêu code vô bổ rồi

Pix mấy hôm nay load phê thật. Cả ngày chỉ cần 10id mà load ngon. 8id speed 24 nhé.

giờ cạnh tranh nhiều quá với lại thằng pic nó bóc lột quá nên ít người làm lại==> code nhiều==> gõ cả ngày

P.i.x nó chơi trò gì nữa thế nhỉ? mới sáng sớm vào làm mà Sub, timeout với block loạn cả lên.. Ai đang làm xác nhận giúp mình với:binhsua04:

P.i.x nó chơi trò gì nữa thế nhỉ? mới sáng sớm vào làm mà Sub, timeout với block loạn cả lên.. Ai đang làm xác nhận giúp mình với:binhsua04:
Xác nhận bị tình trạng tương tự, log 3 ID --> 1 ID sub từ code đầu tiên, 2 ID còn lại vừa đánh vừa sub tưng bừng --> Out cho lành.
VNPT, XD ... ko biết do mạng mẽo hay gì nữa :binhsua04:

Tui vẫn load bình thường chứ có bị sub gì đâu. mạng dcom viettel
Sang lúc nào cũng load phê thật

e đây bị tối hôm qua đây, nghĩ do mình nên để sáng vào không biết thế nào đây

chuyển server qua pixprofit tình hình khả quan hơn đó bợn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom