[P.I.X cập nhật số.59] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(22.10)

Status
Not open for further replies.
15ID, SP 25 , code tương đối, *** mèo câu hỏi lác đác... chiến mạnh nhé

chậm như quỷ 20 acc ngồi ngáp :binhsua04:

lâu quá kô cạp kô biết giờ sao rồi bà con :binhsua10:

có ai thấy bị pix tính ăn gian không , tình hình là mình để ý 1 tuần nay , khả năng là mình mất khá nhiều code rồi :binhsua04: , điển hình là vừa nãy capt 2 tiếng được 1k4 , vào xem thì chỉ còn 700 code , - đi code sai không lẽ mình sai 1 lần tới mấy trăm code mà không bi ban hay tăng pri
p/s : mình 7 acc pri 2 > 100k code hết rồi , ai confirm hộ , đang tính nghỉ pix qua chơi cái khác

có ai thấy bị pix tính ăn gian không , tình hình là mình để ý 1 tuần nay , khả năng là mình mất khá nhiều code rồi :binhsua04: , điển hình là vừa nãy capt 2 tiếng được 1k4 , vào xem thì chỉ còn 700 code , - đi code sai không lẽ mình sai 1 lần tới mấy trăm code mà không bi ban hay tăng pri
p/s : mình 7 acc pri 2 > 100k code hết rồi , ai confirm hộ , đang tính nghỉ pix qua chơi cái khác
tui thấy tính bình thường. có thấy tínhg gian đâu
cuối tuần thê thảm. số id ~ speed

uhm mình cũng vậy thôi quánh buổi sáng chỉ cần đánh 5 nick 1 ID chủ với 4 iD con pri 4 hết
ID chủ 1$/1, ID con thì 0.8$/1k
mình đánh 7000 pic => 1 ID = 1400 pic
mà nó tính chưa được 5$ => 1ID = 1000 pic
Không lẽ sai nhiều vậy
buổi chiều tuần này ngày nào cũng chậm 15-20id thì cũng ngồi ngáp cuồi. úp cho đúng luật

Ăn gian hay ko các bạn lập topic khác thảo luận nhé, ko post bài trong topic này !
Thân !
:binhsua06:

33id sp 3x

load rất chậm 20 ID speed 21 chán , *** mèo và câu hỏi ít

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349