Oron Ref 100$/1000DL-70% of sales / 55% of rebills-50$/1000DL & 7$ All sales.

LuffyMoney

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Zừng tuyển Ref.... chủ yếu có một số đông ref cho vui với hỏi linh ta linh tinh....nên tớ không tuyển nữa chỉ zữ lại một vài người thực sự muốn làm với tớ! Thông cảm nhé các bác!

Last edited by a moderator:
đã ref nick luongxuancong777 pm nhanh luongxuancong dể hướng dẫn mình với

Pm nhanh nick nữa mới ghê chứ :m082:

mới đi tuyển ref mà giờ đi làm ref họ nữa à :m082: sao nguy hiểm giống thằng ở chữ kí mình quá :m082:

5% thi tuyển ref làm j hả bác,h oron tăng giá bán sale rồi dễ j ăn đc sale của nó nữa :))

Oron không quá khó để chiến đâu bạn! Mình mới chiến hơn 2 tháng kết quả cũng tạm được không đến nỗi lắm! Quan trọng là kiên trì thui bạn! PTU là vậy mừ bạn!

Oron không quá khó để chiến đâu bạn! Mình mới chiến hơn 2 tháng kết quả cũng tạm được không đến nỗi lắm! Quan trọng là kiên trì thui bạn! PTU là vậy mừ bạn!
để lại cái yahoo để ref còn hỏi nữa chứ :) vất toàn tiếng tầu lên đây ai mà hiểu đc

Sr nha... bữa nay bận đi thi nên ko onl ... YH minh la: everybody_iloveyou48

thằng này sao ftp chậm vậy trời up max chi đc có 2 file ai biết cách nào cải thiện nó ko

Bạn có xài VPS hôk hay FTP chay thui... như ở trên mình có nói là Or remote khá tốt! Mình không zùng FTP nên cũng không bít zõ lắm! Up lên cho ai bít thì chỉ nha!

quan trọng là nó hỗ trợ up lên như nào vì trước mình cũng chơi Oron 1 time free thì cùi vãi up lên pre cũng có khá hơn chút thôi
ko biết h oron như nào nếu có tip up hoặc Rm thì cho mình xin với mình sẽ làm ref cho bạn luôn
p/s inbox nhé
chờ tin của cậu :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week