Matrix ORMEUS GLOBAL: Dự án đầu tư tiềm năng 2018

Việc sát nhập lại với nhau thì đồng nghĩa với việc ORMEUS / ORME COIN sẽ có một hệ sinh thái rất lớn.

update
Các gói đầu tư cỏa ORMEUS: Từ 999$ đến 250 000$. Đầu tư bằng BTC / ETH.
Ví dụ gói đầu tư 999$ thì các Thành viên sẽ nhận được:
Thành viên sẽ thu về lợi nhuận 160% (ROI) / 1 chu kỳ thanh toán cho Cryptocurrency BOT Trading (1 BTC sẽ được thanh toán 1,6 BTC),
Một năm miễn phí tham gia nền tảng đào tạo trực tuyến của ORMEUS GLOBAL (INNERQUEST PLATFORM),
Thành viên sẽ nhận được $350 đầu tư vào Automated Forex Trading (MASTER TRADER),
Thành viên sẽ nhận được $200 đầu tư vào Cryptocurrency BOT Trading (2XB89),
Thành viên sẽ nhận được 1000$ dựa trên đồng Coin Ormeus (Mỗi tháng nhận 100$ / 10 tháng, dựa vào tỷ giá trung bình cộng của Coin Ormeus trên CoinMarket tại thời điểm trả Coin, Coin được trả vào đầu tháng), - SHORT-TERM MINING CONTRACT.
Thành viên sẽ nhận ngay Bonus 100$ trả bằng Coin Ormeus (Tỷ giá trung bình cộng của Coin Ormeus trên CoinMarket tại thời điểm Bonus) (FREE ORMEUS COIN),
Thành viên nhận được quyền truy cập gói Lightspeed Cryptocurrency Training
Được tặng phí $139 hàng tháng cho Cryptocurrency BOT Trading / Automated Forex Trading (Tiết kiệm tới 1,668$)
Thành viên đủ điều kiện nhận FAST START BONUS 7 %, TEAM BONUS 7%, MATCHING BONUS (3 %) TO LEVEL 1, DAILY BINARY CAP 1000, và nhiều quyền lợi khác
Thành viên có thể đầu Bitcoin không giới hạn vào giao dịch Forex hoặc Crypto,
Nhận Bonus 100$ cho Các sản phẩm hỗ trợ chăm sóc sức khỏe (ORMEUS QI)
Ngoài ra các thành viên còn được hưởng lợi nhuận từ việc đồng Coin Ormeus tăng giá,

mới ref uer TzzzT hy vọng em nó bùng nổ
1 chu kỳ là 3 đến 5 tuần thôi các bạn nhé. đang xác minh

Thành viên sẽ thu về lợi nhuận 160% (ROI) / 1 chu kỳ thanh toán cho Cryptocurrency BOT Trading (1 BTC sẽ được thanh toán 1,6 BTC), 1chu kỳ của nó từ 3 đến 5 tuần nhé( mình đang xác minh)

min gói là 999$ à thớt ?
gói đó mới có lợi nhuận nhé. còn có gói 278$ là nhỏ nhất nhug ko thấy t báo gì

gói đó mới có lợi nhuận nhé. còn có gói 278$ là nhỏ nhất nhug ko thấy t báo gì

Đã ref cho thớt id: sting2582000

Khi nào có gói đầu tư thớt báo cho anh em biết nhé

Đã ref cho thớt id: sting2582000

Khi nào có gói đầu tư thớt báo cho anh em biết nhé
Đã mua được gói 999$ rồi cậu à nhưng đừng mua vội. Đợi nó ổn định rồi mua nhé. Dự án này dài hạn

1 chu kỳ là mấy tháng vậy bạn

Đã mua được gói 999$ rồi cậu à nhưng đừng mua vội. Đợi nó ổn định rồi mua nhé. Dự án này dài hạn

Khi nào đầu tư được cậu update nhé, tớ đầu tư gói 3k

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom