Matrix ORMEUS - Dự án siêu khủng để đầu tư lâu dài

mua trên sàn và trên web cái nào lợi hơn?
Mua trên sàn là hold và bán có lời (lời nhiều hay ít tuỳ vào số lượng coin bạn mua), còn mua trên web là theo các gói và lãi sẽ cao hơn nhé bạn. Nhưng cái gì cũng có rủi ro, đầu tư số tiền dư của bạn nhé.

bạn check xem mình thuộc nhánh nào. id specialhyips. mình mới mua thử trên sàn 10 đồng rồi
bạn nhánh phải nhé.

Attachments

35.5 KB · Views: 75
Bác thớt ơi em hỏi tí. Nếu muốn nhận hoa hồng từ ref thì mình phải mua gói trước họ à. Ví dụ như ref của bác mua gói Bronze kia trước bác thì bác có nhận được hoa hồng ko ?
khi nào mình nhận được hoa hồng thì mình sẽ rcb lại cho người đó 100% bạn. Hiện tại bạn chưa nên mua gói trước, để mình cập nhật thêm vài thông tin thêm đã nhé.

Big News: ORMEUS đã ký được thỏa thuận sát nhập với COINXL, POWERON, AND NANOCOIN - Dự kiến sẽ mời được 60.000 thành viên từ POWERON và 70 000 thành viên từ CoinXL.
Việc sát nhập lại với nhau thì đồng nghĩa với việc ORMEUS / ORME COIN sẽ có một hệ sinh thái rất lớn. (Các bạn biết rồi đó, nếu 1 đồng Coin có hệ sinh thái lớn thì sẽ như thế nào rồi.)

Attachments

262.9 KB · Views: 65
    156.1 KB · Views: 74
    100.8 KB · Views: 66
    136.2 KB · Views: 61
bạn thớt giải thích về cơ chế hoạt động của nó đi. làm sao để sinh lợi từ coin này

bạn thớt giải thích về cơ chế hoạt động của nó đi. làm sao để sinh lợi từ coin này
ORMEUS là 1 dự án ủy thác đầu tư kết hợp hệ thống MLM đi đôi với việc xây dựng cộng đồng coin ORMEUS COIN. Điểm khác biệt so với các dự án khác là Coin của nó đã lên sàn ngay từ đầu, việc này sẽ giúp các nhà đầu tư thanh khoản tốt hơn. Năm 2018 sẽ là xu thế của Mining coin (Mô hình có tính thực tế và bám sát với xu thế Crypto hiện nay) tất nhiên nó sẽ Mining theo công nghệ mới. Và Ormeus đang chuẩn bị cho xu thế đó!

ORMEUS là 1 dự án ủy thác đầu tư kết hợp hệ thống MLM đi đôi với việc xây dựng cộng đồng coin ORMEUS COIN. Điểm khác biệt so với các dự án khác là Coin của nó đã lên sàn ngay từ đầu, việc này sẽ giúp các nhà đầu tư thanh khoản tốt hơn. Năm 2018 sẽ là xu thế của Mining coin (Mô hình có tính thực tế và bám sát với xu thế Crypto hiện nay) tất nhiên nó sẽ Mining theo công nghệ mới. Và Ormeus đang chuẩn bị cho xu thế đó!

tức là bây giờ mình mua các gói của nó và nhận lãi à bạn

tức là bây giờ mình mua các gói của nó và nhận lãi à bạn
Các gói đầu tư cỏa ORMEUS: Từ 999$ đến 250 000$. Đầu tư bằng BTC / ETH.
Ví dụ gói đầu tư 999$ thì các Thành viên sẽ nhận được:
Thành viên sẽ thu về lợi nhuận 160% (ROI) / 1 chu kỳ thanh toán cho Cryptocurrency BOT Trading (1 BTC sẽ được thanh toán 1,6 BTC),
Một năm miễn phí tham gia nền tảng đào tạo trực tuyến của ORMEUS GLOBAL (INNERQUEST PLATFORM),
Thành viên sẽ nhận được $350 đầu tư vào Automated Forex Trading (MASTER TRADER),
Thành viên sẽ nhận được $200 đầu tư vào Cryptocurrency BOT Trading (2XB89),
Thành viên sẽ nhận được 1000$ dựa trên đồng Coin Ormeus (Mỗi tháng nhận 100$ / 10 tháng, dựa vào tỷ giá trung bình cộng của Coin Ormeus trên CoinMarket tại thời điểm trả Coin, Coin được trả vào đầu tháng), - SHORT-TERM MINING CONTRACT.
Thành viên sẽ nhận ngay Bonus 100$ trả bằng Coin Ormeus (Tỷ giá trung bình cộng của Coin Ormeus trên CoinMarket tại thời điểm Bonus) (FREE ORMEUS COIN),
Thành viên nhận được quyền truy cập gói Lightspeed Cryptocurrency Training
Được tặng phí $139 hàng tháng cho Cryptocurrency BOT Trading / Automated Forex Trading (Tiết kiệm tới 1,668$)
Thành viên đủ điều kiện nhận FAST START BONUS 7 %, TEAM BONUS 7%, MATCHING BONUS (3 %) TO LEVEL 1, DAILY BINARY CAP 1000, và nhiều quyền lợi khác
Thành viên có thể đầu Bitcoin không giới hạn vào giao dịch Forex hoặc Crypto,
Nhận Bonus 100$ cho Các sản phẩm hỗ trợ chăm sóc sức khỏe (ORMEUS QI)
Ngoài ra các thành viên còn được hưởng lợi nhuận từ việc đồng Coin Ormeus tăng giá,
Bạn chỉ cần đầu tư 999$ nhé. Có nhiều gói, mình sẽ thông tin chi tiết sau

***Nhánh đầu tư các bạn đừng quan trọng lắm bây giờ, chủ yếu là gói đầu tư của các bạn thôi.
Và hãy nhớ rằng, đầu tư bằng số dư của mình nhé.

Các gói đầu tư của ORMEUS: Từ 999$ đến 250 000$. Đầu tư bằng BTC / ETH.
Ví dụ gói đầu tư 999$ thì các Thành viên sẽ nhận được:
:)Thành viên sẽ thu về lợi nhuận 160% (ROI) / 1 chu kỳ thanh toán cho Cryptocurrency BOT Trading (1 BTC sẽ được thanh toán 1,6 BTC),
:)Một năm miễn phí tham gia nền tảng đào tạo trực tuyến của ORMEUS GLOBAL (INNERQUEST PLATFORM),
:)Thành viên sẽ nhận được $350 đầu tư vào Automated Forex Trading (MASTER TRADER),
:)Thành viên sẽ nhận được $200 đầu tư vào Cryptocurrency BOT Trading (2XB89),
:)Thành viên sẽ nhận được $1000 dựa trên đồng Coin Ormeus (Mỗi tháng nhận 100$ / 10 tháng, dựa vào tỷ giá trung bình cộng của Coin Ormeus trên CoinMarket tại thời điểm trả Coin, Coin được trả vào đầu tháng), - SHORT-TERM MINING CONTRACT.
:)Thành viên sẽ nhận ngay Bonus 100$ trả bằng Coin Ormeus (Tỷ giá trung bình cộng của Coin Ormeus trên CoinMarket tại thời điểm Bonus) (FREE ORMEUS COIN).
:)Thành viên nhận được quyền truy cập gói Lightspeed Cryptocurrency Training
:)Được tặng phí $139 hàng tháng cho Cryptocurrency BOT Trading / Automated Forex Trading (Tiết kiệm tới 1,668$)
:)Thành viên đủ điều kiện nhận FAST START BONUS 7 %, TEAM BONUS 7%, MATCHING BONUS (3 %) TO LEVEL 1, DAILY BINARY CAP 1000, và nhiều quyền lợi khác
:)Thành viên có thể đầu Bitcoin không giới hạn vào giao dịch Forex hoặc Crypto,
:)Nhận Bonus 100$ cho Các sản phẩm hỗ trợ chăm sóc sức khỏe (ORMEUS QI)
:)Ngoài ra các thành viên còn được hưởng lợi nhuận từ việc đồng Coin Ormeus tăng giá,

Hiện tại nhánh bên phải hơi đông, cần anh em cân giúp nhánh bên trái. Mình vẫn nhận đăng ký và RCB 100% nhé.
Anh chị em nhanh chân giữ chỗ nhé. Thanks

Last edited:
HOT NEWS:
Ormeus Debit Card + máy ATM sẽ hoàn thiện vào Q2 2018 !
Việc mua sắm + chi tiêu với Ormeus sẽ rất dễ dàng!

Thông tin từ CEO là quá trình đồng bộ hóa cộng đồng giữa Omeus Global, CoinXL, NanoCoin, Poweron đang diễn ra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom