SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

bạn mình hỏi clicks grid này mình thấy có bao giờ trúng đâu. bác có kinh nghiệm gì không?
như kiểu đánh sổ xố ấy bạn, có chơi có trúng thôi, mình golden nên được 40clicks/day, hôm truớc trúng được 2$ :D, max 5$ thì phải, ráng clicks mà kiếm minpay;)

như kiểu đánh sổ xố ấy bạn, có chơi có trúng thôi, mình golden nên được 40clicks/day, hôm truớc trúng được 2$ :D, max 5$ thì phải, ráng clicks mà kiếm minpay;)
khó ăn lắm.vì mình đã từng chơi qua , chơi vài tuần mà không trúng phát nào luôn.từ đó bỏ.hic hic

mổi lần click có 10phút chứ mấy.để hỏi thử admin cho chắc chắn rồi lên kế hoạch làm.thanks bạn trước.
:D nếu có thể bạn cứ chiến thôi....chỉ cần mỗi quán nét click ads của một acc là được
chúc bạn kiếm được nhiều ref :D

như vậy là cheat rồi còn gì bạn, không hỏi cũng biết là admin không cho đâu, với lại làm như vậy mất công quá o_Oo_O

Mình muốn tham gia cùng bạn. Nhưng mấy hôm trước lỡ đăng ký 1 acc rồi. Giờ có chuyển acc đấy sang là ref của bạn được không.
Hay phải lập acc khác. Mà lập 2 acc trên 1 IP như mình có bị làm sao không :D

Mình muốn tham gia cùng bạn. Nhưng mấy hôm trước lỡ đăng ký 1 acc rồi. Giờ có chuyển acc đấy sang là ref của bạn được không.
đã đăng kí acc đó thì không chuyển thành ref của mình được.bạn đăng kí acc khác ở máy công ty hoặc ở quán net khác,nói chung là khác một line internet là được.ở chổ đăng kí mục referrals bạn điền lehoangtuan7979 là được.thanks bạn trước.

trường hợp của bạn giống của @youkito89 nhé, bạn có thể tham khảo ;);)
Đang gửi ticket bảo admin xóa acc cũ (reg click 1 ngày rồi bỏ :D). rồi mới ref cho bạn :D
Admin bảo ko xóa acc cũ, nhưng vẫn có thể tạo acc mới với điều kiện ko chơi acc cũ nữa :D
Đã ref cho bạn với id youkito90 (đừng nhầm với youkito89 nha :D)
PP cho mình cập nhật sau (t nghĩ cũng còn lâu mới có tiền rb :D)
Tiện thể inb mình cách chơi luôn nha.

đứt cap, mạng chán quá, mãi mới vào được google để update clicks cho các bạn, tù ...o_Oo_O

trường hợp của bạn giống của @youkito89 nhé, bạn có thể tham khảo ;);)

OK bạn. mình đã ref cho bạn acc rekka318 nhé bạn. Mình có cả PM lẫn PP nhưng PM chưa verify thì nên dùng cái nào
:D
Inbox cho mình hướng dẫn nhé. có skype thì add mình luôn: quangvinh.tx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,446
Latest member
longpnc

Most viewed of week

Most viewed of week