[onsearchia.com] TUYỂN REG - CHIA $ TẠO UY TÍN- BN CỰC KHỦNG~>chi tiết

Đã kiểm tra hộ bạn: Site này không hiệp upline nhưng mình vẫn vào được bình thường, có thể bạn kia bị dell nick vì admin phát hiện bạn ấy tuyển ref có trả refback và bonus

Đã kiểm tra hộ bạn: Site này không hiệp upline nhưng mình vẫn vào được bình thường, có thể bạn kia bị dell nick vì admin phát hiện bạn ấy tuyển ref có trả refback và bonus
Trước hết là cảm ơn bạn. Sau đó mình xin thông báo đến toàn thể reg là do lỗi của máy hoăc do trình duyệt mình k rõ nhưng đến 8h am hum nay mình vẫn login và clicks bình thường nên tất cả các bạn đang là reg của mình và muốn ủng hộ mình thì cứ clicks va reg bình thường mọi chế độ vẫn như rules trên #1. Cảm ơn các bạn đã hợp tác. Chúc a e ngày càng kiếm đc nhiều $ hơn. Thân all

---------- Post added at 09:52 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

Sút em này lên phát xem sao:binhua136:

---------- Post added at 10:05 AM ---------- Previous post was at 09:52 AM ----------

Upp cho ae vào cập nhật rules

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

Các bạn vào ủng hộ mình nào. Đang có chế độ bn cực khủng

thế chưa scam ah, chắc tại ông kia ổng dùng tool auto nên bị dell

đã nhận được Bn của bạn nhưng PP nó tính phí mất rùi, ko nhận được đồng nào cả, nên mình refund lại rùi, bạn send lại cho mình nha

Ban da Bn cho minh nhung ban dung tai khoan unveri nen no tru het phi cua minh. ban nen bn bang tk veri di chu khong tui minh ko nhan dc dong nao dau. minh da refun

Last edited by a moderator:
Ban da Bn cho minh nhung ban dung tai khoan unveri nen no tru het phi cua minh. ban nen bn bang tk veri di chu khong tui minh ko nhan dc dong nao dau
Bạn hiểu nhần rùi bạn nhé. Tk veri hay ko ko quan trọng đâu bạn. Mình sẽ check lai. Nhưng bạn chú ý nhe. Nếu nó trừ fee các bạn cứ refund lại để mình chuyển lại nhé. Thân! Mình check lại xem đã nhé

mình click được 4 ngày rồi, bạn có bn cho mình k vậy?

Có chứ bạn.Mình định chờ các bạn clicks hết sẽ bn 1lượt luôn ma. Mình mới chuyển sag thread mới và có chế độ bn mới nhưng wên chưa bỏ link vào thread này.Các bạn có thể vào #1 để cập nhật nhé.Hi vọng hợp tác lâu dài cùng các pan! pan!

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

Để chạy theo nhu cầu và đỡ lỗi thời mình đã có chế độ bn va rb mới cho ae nhé. Va mình chuyển sang 4rum.Các bạn yêu cầu rb+bn hãy vào rum mới tại
http://mmo4vn.com/showthread.php?28...-05-khi-reg-va-kick-ads-0-01-ngay-Da-co-proof
để yêu cầu nhé. Mong các bạn hợp tác lâu dài và vui vẻ. Những ai clicks đều mà k có time lên 4rum mình sẽ tự động bn và rb theo chế độ 200clicks 1 lần nhé. Rất cảm ơn các bạn đã ủng hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom