[onsearchia]bn ngay 0.05$khi reg và kick ads + >0.01$/ngày.Đã có proof

Ung hô bạn
ID: peterzero
PP: [email protected]
Bạn clicks chưa hết ads thi` $ đã về den pp rùi nè:D> cám ơn đã ủng hộ. Mong hợp tác lâu dài

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

Lên cho mem đêm

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

Up cái nữa đi ngủ. G9 all!

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Ngủ thôi:sleep

Ngày mới may mắn nào

---------- Post added at 06:43 AM ---------- Previous post was at 06:21 AM ----------

Up cho cuối tuần zui ze nhe a e!

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 06:43 AM ----------

Cho e nó lên nào.

Mình reg (16/9) rồi và thấy trong hình là bonus 0.05$ nhưng đến nay chưa thấy bonus.
Bạn để lại ID và PP để mình kiểm tra lại nhé

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

Đã ref nhé, id:vitquay111, pp:[email protected]
Đã bn cho bạn nhé. Hi vọng đc hợp tác lâu dài

Mình reg (16/9) rồi và thấy trong hình là bonus 0.05$ nhưng đến nay chưa thấy bonus.

Nhắn với bạn godfarthervn mình đã kiểm tra lại đúng là bạn chưa nhận đc bn vì lý do bạn đưa PP ko đúng nhé. Minh đã gửi nhưng pp đã báo là k thể xác nhận địa chỉ paypal của bạn. Bạn vui lòng cập nhật lại chính xác địa chỉ mail đky paypal đêr nhận bn nhé.
Thông tin ban cho mình thì địa chỉ pp của ban là : [email protected]. Bạn kiểm tra lại giúp mình có chính xác k nhé. Mình post cả chi tiết để ae xem làm chứng cho mình. Mình đã gửi bn vào ngày 16/9 đến ngày 17/9 nó trả lại với lý do như thế đó. Bạn cập nhật lại pp để nhận bn nhé. Lần sau nếu k nhận đc cứ báo với mình nhé. Xin lỗi vì bận quá mà k báo lại ngay đc cho bạn. Hi vọng hợp tác lâu dài với tất cả các bạn. Thân!! payment cancel.JPG

lên nào
acc : alexdung
PP : [email protected]
Đã gửi bạn bn. Mong hợp tác lâu dài

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

da ref
ID: namssfc
PP: [email protected]
Bạn đã reg id santienthuong cho mình rồi mà? Hiz hiz, cẩn thận k bị ban đó. Bạn xóa hết coockies rùi reset lại modem đi nhé.

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

Up phát đêm cuối tuần nào

Nhắn với bạn godfarthervn mình đã kiểm tra lại đúng là bạn chưa nhận đc bn vì lý do bạn đưa PP ko đúng nhé. Minh đã gửi nhưng pp đã báo là k thể xác nhận địa chỉ paypal của bạn. Bạn vui lòng cập nhật lại chính xác địa chỉ mail đky paypal đêr nhận bn nhé.
Thông tin ban cho mình thì địa chỉ pp của ban là : [email protected]. Bạn kiểm tra lại giúp mình có chính xác k nhé. Mình post cả chi tiết để ae xem làm chứng cho mình. Mình đã gửi bn vào ngày 16/9 đến ngày 17/9 nó trả lại với lý do như thế đó. Bạn cập nhật lại pp để nhận bn nhé. Lần sau nếu k nhận đc cứ báo với mình nhé. Xin lỗi vì bận quá mà k báo lại ngay đc cho bạn. Hi vọng hợp tác lâu dài với tất cả các bạn. Thân!!View attachment 3217

Oh, sory bạn nhe. PP của mình là [email protected]

chút nữa sẽ gửi bn cho bạn!

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 06:48 AM ----------

lên cai rui bn cho a e

---------- Post added at 08:27 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

Vì bn muộn để pro clicks liền 2 ngày nên để cảm ơn sự nhiệt tình mình gưi pro 0.03$ nhé. Mong đc hợp tác lâu dài và vui vẻ. Thân!

---------- Post added at 08:31 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

Đã ref nhé, id:vitquay111, pp:[email protected]
Nhắn bạn mình đã thấy bạn trong ds ref nhưng mình k gửi đc bn cho bạn do mail của bạn k đúng địa chỉ pp. Bạn vui lòng cập nhật lại PP để nhận bn nhé. Thân!!

Đã nhận BN. Thank thớt. keep clicking :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom