ONI.VN - Trang Rút gọn link kiếm tiền cho người Việt

rate việt nam adf cao bằng oni ko nhỉ
adf thấp hơn oni, nhưng mà hình như oni k thanh toán :D nó kêu ngày 28 nó thanh toán mà mình vẫn chưa nhận đc đồng nào

ouo còn chơi đc k bạn, xem rate các nc ơ đâu nhỉ hay cứ 1000 lượt click là đc 30k :)
ouo.io mới ra mà, còn ngon lắm. Cứ 1000 lượt là được 30k vnd ( tuy nhiên nó có captcha khó hiểu dễ gây mất thiện cảm cho visitor nên dễ mất khách hơn chứ về rate thì em nó cao nhất ) ;)

ouo.io mới ra mà, còn ngon lắm. Cứ 1000 lượt là được 30k vnd ( tuy nhiên nó có captcha khó hiểu dễ gây mất thiện cảm cho visitor nên dễ mất khách hơn chứ về rate thì em nó cao nhất ) ;)
ouo nó mở ra nhiều trang thật @@ 2 3 trang

ouo 1 ip đc 3 views/24h thì phải. = $0.0045 = 9đ (tỷ giá * 20)
oni 1ip được 6 views/24h = 60đ

nhưng oni ko nhảy popup, còn thanh toán vẫn là dấu ?

P.S: Nó nói 10 views/1 ip nhưng mình test 03 ngày liên tiếp với ip ở nhà và ip ở cty thì nó chỉ tính 6 views trên 1 ip thôi.

P.S: Nó nói 10 views/1 ip nhưng mình test 03 ngày liên tiếp với ip ở nhà và ip ở cty thì nó chỉ tính 6 views trên 1 ip thôi.
thằng oni có chơi nhưng cảm thấy ko bằng adf

ouo.io 3 view dc 90đ nha ông, nhân lộn rồi kìa :p

mấy link này bị fb chặn hết r :( có cách nào post lên fb mà k bị chặn nhỉ

mấy link này bị fb chặn hết r :( có cách nào post lên fb mà k bị chặn nhỉ
ko , spam qua nó chặn hết b à

site của người việt hả, site vietnam đa số lừa đảo ko

ad cho mình hỏi oni có phần link full site , cái này mình chơi với blog dc ko , hay chỉ trên web thôi :D

site này có thanh toán bảo kim ko vậy mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back