Thứ 4 tuần này chính thức mở cho các thành viên và doanh nghiệp tự đăng quảng cáo!
Quảng cáo giá rẻ & cực kỳ hiệu quả

Ola City

Sao cứ thấy kiểu tháp tầng là liên tưởng đến đa cấp liền à :V
thì nó là đa cấp nhưng nó kiếm tiền bằng dạng quảng cáo, đi làm công ty thường thằng sếp ăn nhiều nhất rồi chia cho đám nhỏ nhỏ thì cũng mô hình dị thôi =)) ai nhanh tay chơi mà ko vị phạm luật là dc:popo_ah::popo_beauty:

nhưng nó sắp mở các chức năng khác cho dễ kiếm tiền, quan trọng là đăng kí sớm giữ slot trước :popo_beauty: đến cuối năm là con này hot nhất

nhưng nó sắp mở các chức năng khác cho dễ kiếm tiền, quan trọng là đăng kí sớm giữ slot trước :popo_beauty: đến cuối năm là con này hot nhất
Em cũng có đăng ký rồi. nói chung kiếm tiền ở site nước ngoài vẫn chắc hơn. Kiếm tiền ở mấy cái site Đông Lào toàn đa cấp với lại bóc lột, task ít. Chúc bác thành công

Anh em tranh thủ vào xem QC nhanh kẻo hết nhé
Thành viên tăng trưởng quá nhanh mỗi ngày nền phần xem quảng cáo hết rất nhanh. Từ ngày mai mở cửa cho các thành viên và doanh nghiệp tự đăng để tự cân đối theo thị trường!

Hệ thống đang nâng cấp, hôm nay ít quảng cáo quá
Có kho phim tổng hợp cho anh em nào cần:

bạn ơi mình hoàn thành nv MB bank sang ngày thứ 6 rồi vẫn ở trạng thái Tạm duyệt
View attachment 156554
Tiền thưởng: 60,000 đ
Thời gian duyệt: 5 Ngày
Thời gian thanh toán: 35 Ngày
Thời gian lưu cookie: 30 Ngày

Có nghĩa là sau 5 ngày tiền sẽ vào Chờ duyệt
Sau 35 ngày sẽ vào Đã duyệt và được cộng vào số dư, có thể rút về

Hôm nay quảng cáo giảm, các chiến dịch như MB Bank, VNDC, Rút gọn link tăng đột biến
:))
Ola City đâu phải chỉ xem quảng cáo, còn rất nhiều phương thức kiếm tiền từ Ola City đang chờ bạn

Ola City đã mở tính năng Nhà quảng cáo
Từ nay các cá nhân, tổ chức đã có thể chạy quảng cáo trên Ola City với chi phí rất cạnh tranh
Nhờ đó người dùng sẽ hứa hẹn có nhiều quảng cáo để xem hơn, giá quảng cáo cũng vận hành theo cơ chế thị trường
Điều này rất thiết thực cho cả Ola City và người dùng
Ola City sẽ là 1 dự án triển vọng trong nhiều năm nữa, 1 kênh kiếm tiền lâu dài cho anh em

LINK REF ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN : https://olacity.com/ref/8cr2bv
ANH EM ĐĂNG KÍ REF ỦNG HỘ MÌNH NHÉ
1. GIỚI THIỆU THÀNH VIÊN VỚI HOA HỒNG 7 TẦNG.
NẾU CHÚ TRỌNG PHÁT TRIỂN Ref BẠN SẼ CÓ NGUỒN THU NHẬP CAO THỤ ĐỘNG MÀ KO CẦN PHẢI LÀM GÌ
Đây là chiến dịch liên kết giữa Ola City và VNDC, Stablecoin được đảm bảo bằng đồng tiền pháp định Việt Nam đồng ( VND). Ola City sử dụng VNDC là phương tiện thanh toán duy nhất (hiện nay trong tháng 8 đã có thể rút về tài khoản ngân hàng) của hệ thống và VNDC đưa ra chương trình thưởng cho thành viên Ola City khi khởi tạo tài khoản, xác minh danh tính của mình với VNDC.
2. Xem quảng cáo kiếm tiền: 100đ/ 1 quảng cáo,1 ngày xem 30 lần sau 24h xem tiếp
3. Làm nhiệm vụ
4. Tải app kiếm tiền

đơn giản,chỉ cần làm theo hướng dẫn
Ngoài việc tự bạn xem quảng cáo, làm nhiệm vụ để kiếm tiền thì còn tuyệt chiêu nữa là dùng chức năng mời bạn bè.
Đây thực ra là mô hình Affiliate marketing của Ola City, họ muốn tăng nhanh lượng người dùng nên đã trả thưởng cho ai giới thiệu được người khác cùng tham gia Ola City.
Cụ thể Ola City trả hoa hồng 3%/ tổng thu nhập của 7 tầng dưới bạn.
Ví dụ: bạn giới thiệu được 10 người bạn, 10 người bạn này mỗi người giới thiệu được 10 người nữa thì bạn sẽ có 110 người trong team. Mỗi 1 người 1 tháng kiếm được từ Ola City 1.000.000đ thì bạn sẽ có được khoản thưởng team là: 110 x 1.000.000đ x 3% = 3.300.000đ

Last edited:
viết hay coppy cái bài cũng ko xong thì làm ăn cái gì ?

LINK REF ĐĂNG KÝ TÀI KHOẢN : https://olacity.com/ref/8cr2bv
ANH EM ĐĂNG KÍ REF ỦNG HỘ MÌNH NHÉ
1. GIỚI THIỆU THÀNH VIÊN VỚI HOA HỒNG 7 TẦNG.
NẾU CHÚ TRỌNG PHÁT TRIỂN Ref BẠN SẼ CÓ NGUỒN THU NHẬP CAO THỤ ĐỘNG MÀ KO CẦN PHẢI LÀM GÌ
Đây là chiến dịch liên kết giữa Ola City và VNDC, Stablecoin được đảm bảo bằng đồng tiền pháp định Việt Nam đồng ( VND). Ola City sử dụng VNDC là phương tiện thanh toán duy nhất (hiện nay trong tháng 8 đã có thể rút về tài khoản ngân hàng) của hệ thống và VNDC đưa ra chương trình thưởng cho thành viên Ola City khi khởi tạo tài khoản, xác minh danh tính của mình với VNDC.
2. Xem quảng cáo kiếm tiền: 100đ/ 1 quảng cáo,1 ngày xem 30 lần sau 24h xem tiếp
3. Làm nhiệm vụ
4. Tải app kiếm tiền

đơn giản,chỉ cần làm theo hướng dẫn
Ngoài việc tự bạn xem quảng cáo, làm nhiệm vụ để kiếm tiền thì còn tuyệt chiêu nữa là dùng chức năng mời bạn bè.
Đây thực ra là mô hình Affiliate marketing của Ola City, họ muốn tăng nhanh lượng người dùng nên đã trả thưởng cho ai giới thiệu được người khác cùng tham gia Ola City.
Cụ thể Ola City trả hoa hồng 3%/ tổng thu nhập của 7 tầng dưới bạn.
Ví dụ: bạn giới thiệu được 10 người bạn, 10 người bạn này mỗi người giới thiệu được 10 người nữa thì bạn sẽ có 110 người trong team. Mỗi 1 người 1 tháng kiếm được từ Ola City 1.000.000đ thì bạn sẽ có được khoản thưởng team là: 110 x 1.000.000đ x 3% = 3.300.000đ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom