New Okex mining BTC

lambibo

Senior
Reactions
91
MR
1.583
Như các bạn đã biết Okex là một trong những top sàn uy tín nhất hiện nay sau Binance và Huobi.
Okex đang triển khai trương trình giúp mọi thành viên có thể kiếm được thu nhập miễn phí

Để kiểm tiền với Okex
Đăng ký tài khoản sàn Okex yêu cầu tài khoản cần KYC lên lv2 gồm upload 2 mặt cmnd, 1 ảnh chụp kèm tờ giấy, sẽ có hướng dẫn của sàn trong khi xác minh
Tại giao diện trang chủ nhấn mục Sản Phẩm, tiếp chọn Bitcoin miễn phí

Mỗi ngày các bạn sẽ nhận được 5 muc xem quảng cáo và giá sẽ là 50 shatoshi/1qc
Sau mỗi 00h00 sàn sẽ reset lạ
i
Min rút: 10.000 shatoshi=0.0001BTC xấp xỉ 4$
Ưu đãi: được nhận 100% giá trị click của người được bạn giới thiệu
Hiệu quả: Sàn uy tín 99% rút thành công
Khác: nhận 30$ khi 1 người bạn giới thiệu thành công khi nạp tiền và thanh khoản tại sàn

bạn cho hỏi sao điện thoại mình kyc chỉ up dc ảnh cmnd trước sau, bước seifie nó ko ra gì để chụp nữa, bạn làm rồi hỗ trợ mình giúp nhé

bạn cho hỏi sao điện thoại mình kyc chỉ up dc ảnh cmnd trước sau, bước seifie nó ko ra gì để chụp nữa, bạn làm rồi hỗ trợ mình giúp nhé
Thưa là mình xác minh trên pc (web) lúc đó nó chỉ yêu cầu tải file lên thôi bạn, bạn xem có mục nhập tải lên chỗ selfile không

Thưa là mình xác minh trên pc (web) lúc đó nó chỉ yêu cầu tải file lên thôi bạn, bạn xem có mục nhập tải lên chỗ selfile không
mình thử trên web thì thấy họ ghi là phải có front camera, mà mình thì ko dùng webcam, còn mobile thì nó chỉ hiện khung hình, ko có hình ảnh của mình, thế mới đau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,615
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom