ÔI paypal

Status
Not open for further replies.
Tình hình là paypal đã đăng kí vài tuần rồi. mà ko nhận đc $ kể cả khi có mail xác nhận.

dưới đây là đại diện một cái mail config sent tiền. hiện tại mình bị 3 cái mail sent tiền về mà paypal vẫn là 0 đồng.3 cái mail sent tiền là của 3 site offer khác nhau.

đã có mail config xác nhận đã sent tiền

và đây là tài khoản vẫn 0 đồng

mail sent tiền là ngày Friday, August 12, 2011 11:30 AM mà Aug 13, 2011 vẫn chưa thấy $ về paypal

không hiểu nữa?gửi mail support chưa thấy trả lời.

boj1102

Senior
Reactions
199
MR
0.000
Tình hình là paypal đã đăng kí vài tuần rồi. mà ko nhận đc $ kể cả khi có mail xác nhận.

dưới đây là đại diện một cái mail config sent tiền. hiện tại mình bị 3 cái mail sent tiền về mà paypal vẫn là 0 đồng.3 cái mail sent tiền là của 3 site offer khác nhau.

đã có mail config xác nhận đã sent tiền

và đây là tài khoản vẫn 0 đồng

mail sent tiền là ngày Friday, August 12, 2011 11:30 AM mà Aug 13, 2011 vẫn chưa thấy $ về paypal

không hiểu nữa?gửi mail support chưa thấy trả lời.

chắc là nó chém bác rồi :))

Upvote 0

kimtin

Banned
Reactions
376
MR
0.000
Chắc Account của bạn có vấn đề rồi:binhsua27:
sạch xẽ.chưa có hoạt động gửi tiền gì phi pháp. tiền mồ hôi xương máu. ko có email cảnh báo limit. nói chung là acc trong sạch log vào ip cũng sạch xẽ.

thường khi có mail config như kia là log là có ngay. mà đây là 3 cái mail của 3 trang offer khác nhau. hay là ít tiền quá nó quên gởi rầu :binhsua38:

Upvote 0

nhat_nam_it

Junior
Reactions
40
MR
0.000
bạn nên kiểm tra kỹ lại xem có verify mail chưa. Nếu đã đầy đủ mà còn gặp lỗi thì cứ gửi mail trực tiếp Paypal để dc hỗ trợ. Có thể lỗi từ hệ thống của nó.

Upvote 0

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
ban contac với PP đi ho nhiệt tinh lắm, trước đây mình cũng bị như bạn trình bìa cho họ là họ reset acc của ban là ok ngay mà. mà bạn gì wen tên rồi bảo PP ảo lắm hả? bạn đừng nói thế sai rồi nha PP là lá bùa hộ mệnh cho dân PTC đó. tinh năng dispute cua nó bảo vệ người mua 90% đó. không nhờ nó mình chấc giờ nầy tôi die rồi. tôi dám nhấn mạnh với bạn 1 câu PP là tốt nhất cho dân chơi PTC rồi. còn vấn đề bi limit la do mấy bạn dùng tiền bẩn thì trách ai được? còn dùng những bộ thanh toán khác gặp site cam bạn bán nhà mua ve máy bay qua cho nó đanh 1 trận rồi bò về viêtnam !

Upvote 0

trymse

Senior
Reactions
337
MR
0.001
ban contac với PP đi ho nhiệt tinh lắm, trước đây mình cũng bị như bạn trình bìa cho họ là họ reset acc của ban là ok ngay mà. mà bạn gì wen tên rồi bảo PP ảo lắm hả? bạn đừng nói thế sai rồi nha PP là lá bùa hộ mệnh cho dân PTC đó. tinh năng dispute cua nó bảo vệ người mua 90% đó. không nhờ nó mình chấc giờ nầy tôi die rồi. tôi dám nhấn mạnh với bạn 1 câu PP là tốt nhất cho dân chơi PTC rồi. còn vấn đề bi limit la do mấy bạn dùng tiền bẩn thì trách ai được? còn dùng những bộ thanh toán khác gặp site cam bạn bán nhà mua ve máy bay qua cho nó đanh 1 trận rồi bò về viêtnam !
nhiệt tình đến nổi mình gửi 1 lá thư yêu cầu support hôm nay ngày thứ 3 chưa thấy gì ? :((

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week