OGADS w8

sayuto

Senior
Reactions
104
MR
0.050
nó gửi mai sau khi approve đòi w8 thì phải fake như thế nào ạ ? pro nào biết chỉ em với hoặc cho em xin cái ảnh minh họa ạ !
em cảm ơn ạ,năm mới các bác lì xì em tí kiến thức:eek::eek::eek:

nó gửi mai sau khi approve đòi w8 thì phải fake như thế nào ạ ? pro nào biết chỉ em với hoặc cho em xin cái ảnh minh họa ạ !
em cảm ơn ạ,năm mới các bác lì xì em tí kiến thức:eek::eek::eek:

w8 thì fake gì bạn, bạn lên google search w8 beneficiary form, down về , điền thông tin của bạn vào, sau đó gửi cho AM thôi !

bác điền 1 bản mẫu giúp em với nhìn chả hiểu gì

Chào bạn, bạn có vẻ là người quen ăn sẵn thì phải ?

Sau đây là cách điền vào mẫu W-8BEN:

Part I: Identification of Beneficial Owner

Điền vào các phần sau:

» 1. Name of Individual or prganization that is the beneficial owner: — Điền họ tên.

» 2. Country of incorporation or organization — Vietnam

» 3. Type of beneficial owner — Tíck vào “Individual”

» 4. Permanent residence address… — Địa chỉ, thành phố, tỉnh mã bưu điện và quốc gia

Chú ý điều khoản (8.) Reference number (see instruction) Mục này sẽ điền mã ID của bạn tại công ty đó nếu công ty đó có yêu cầu, hãy tìm hiểu kỹ hướng dẫn của họ. Nếu không có thì để trống.

Part II: Claim of Tax Treaty Benefits

Tại mục 9. “I certify that (check all that apply):”, tick “a The beneficial owner is a resident of …” and và điền "Vietnam" vào chỗ trống.

Part III: Notional Principal Contracts

Tick vào mục 11, “I have provided or will provide a statement that…”.

Part IV: Certification

Ký tên vào phần Sign Here và điền ngày tháng. Chú ý là ngày tháng được trình bày theo mẫu MM-DD-YY : Tháng - Ngày - Năm.

Thân !

Chào bạn, bạn có vẻ là người quen ăn sẵn thì phải ?

Sau đây là cách điền vào mẫu W-8BEN:

Part I: Identification of Beneficial Owner

Điền vào các phần sau:

» 1. Name of Individual or prganization that is the beneficial owner: — Điền họ tên.

» 2. Country of incorporation or organization — Vietnam

» 3. Type of beneficial owner — Tíck vào “Individual”

» 4. Permanent residence address… — Địa chỉ, thành phố, tỉnh mã bưu điện và quốc gia

Chú ý điều khoản (8.) Reference number (see instruction) Mục này sẽ điền mã ID của bạn tại công ty đó nếu công ty đó có yêu cầu, hãy tìm hiểu kỹ hướng dẫn của họ. Nếu không có thì để trống.

Part II: Claim of Tax Treaty Benefits

Tại mục 9. “I certify that (check all that apply):”, tick “a The beneficial owner is a resident of …” and và điền "Vietnam" vào chỗ trống.

Part III: Notional Principal Contracts

Tick vào mục 11, “I have provided or will provide a statement that…”.

Part IV: Certification

Ký tên vào phần Sign Here và điền ngày tháng. Chú ý là ngày tháng được trình bày theo mẫu MM-DD-YY : Tháng - Ngày - Năm.

Thân !
bọn og nó k chơi vs vn nên không điền info của mình đc bác ạ

bọn og nó k chơi vs vn nên không điền info của mình đc bác ạ

Điền infor gì thì mời bạn cứ làm theo hướng dẫn, ko phải VN thì thay là được mà

cái này là phải in ra rồi viết tay đúng không ạ ?

sử dụng các phần mềm đọc file PDF viết cũng được, còn viết tay thì là nhanh nhất

thật sự là đọc mà thấy chủ thớt chả chịu tìm hiểu gì cả cái gì cũng hỏi trong khi hướng dẫn điền w8 thì chả có gì khó. Tóm lại là thế này, điền info theo info đăng kí net, cụ thể điền thì cậu trên đã hướng dẫn rồi, in cái w8 ra điền rồi scan gửi cho AM là đơn giản nhất khỏi phải tìm tòi.

bác nào có pb nét này cho em xin với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back