• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT OFFLINE MMO4ME - Khu vực TPHCM

Status
Not open for further replies.
Cô nào chưa bạn trai mà có đi nhớ chụp thật nhiều hình và inbox cho ta nghen @professional :D
Oke dê già, đã chuẩn bị sắp đặt xong xuôi hết rồi. Haha

Có hình nút luôn lấy ko để biết mà còn gửi ?

Oke dê già, đã chuẩn bị sắp đặt xong xuôi hết rồi. Haha

Có hình nút luôn lấy ko để biết mà còn gửi ?

Duyệt, inbox đầy đủ, nữa sắp xếp 1 chuyến lên TP

Ặc ghê vậy a. e đi lần đầu đừng sai xuống bắt cóc e nha :D
yên tâm, mấy thằng gay a cho ở nhà hết rồi :v

Tin mới nhận

@professional & @tunvit hân hạnh tài trợ neptun cho buổi offline này

hic, giờ mới để ý cái này, đã quá trễ. Mà trong danh sách có một girl nữa như mình đến tham gia thôi à, lẻ loi quá :confused:

hôm qua đi xuống lạc đường nên tới trễ mất hơn 20p, mà nhà xa lại phải về sớm, ko biết mọi người sau đó đi những đâu.
Nói chung, quán đẹp, phục vụ tốt, cafe thơm, mỗi tội ồn quá. Chỉ nghe được 2 ng bên cạnh nói, còn lại thì ko nghe nổi.
Vậy nên xin đề nghị lần sau off thì chủ xị chọn quán nào nhỏ cũng được, ko đẹp cũng được, nhân viên ngoa ngoắt cũng được, nhưng yên tĩnh hơn tí tẹo để mọi ng dễ nói chuyện với nhau hơn. Hì hì

P/S: MMOer nào có lạc đường qua đất Trảng Bom cần tiếp tế cơm ăn nước uống hay hướng đạo sinh thì ới 1 tiếng là có mặt :)

Mình là newbie cần tìm 1 sư phụ MMO ở HCM. đang là Sinh Viên nên mình muốn kiếm 1 ít $ trang trải việc học. có Sư Phụ nào nhận e hok. Thanks ^^!

hcm còn off thì cho e vé nhé :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week