[ OFFLINE MMO 01 - 01 - 2017 ] ACE rảnh rổi vào trao đổi "tí" cho vui ^^!

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,906
MR
40.385
Insuree Balance
3273|512
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Năm nay ít người tham gia quá, nên mình xin hủy kèo nhé :D

Nhờ @MOD clone dùm :D Cám ơn !

+ Mỗi năm 1 lần, cứ vào dịp cuối năm - giáp Tết âm lịch, thì mình lại tổ chức 1 buổi offline để giao lưu - trao đổi - chia sẽ kinh nghiệm trong năm tích cóp với các ace trong MMO :D

+ Năm nay cũng thế, hôm nay mình mạo muội lập topic này để kêu gọi ace MMO tụ về hợp mặt, chủ yếu là cafe tán dóc thôi, chứ cũng ko có gì, ACE nào "hứng thú" thì tới bửa đó đến chung vui ^^!

--- Nội dung:
+ Thảo luận các lĩnh vực MMO như: PTU, GA, Offers, áo thun, YTB, ..... Mỗi thứ mình đều biết 1 ít, nhưng chủ yếu là offers, ACE nào có món nghề nào khác, muốn trao đổi về offers với mình thì ok thoải mái thôi :D

+ Riêng về mình thì bửa đó sẽ chia sẽ 1 số kiến thức về offers cho những bạn newbie mới về vào nghề, nhưng chưa biết bắt đầu từ đâu.

+ Khi nói về vấn đề "chia sẽ" thì sẽ có nhiều bạn GATO hỏi rằng, chia sẽ thế thì đc cái lợi ích gì ?
=> Nói trắng ra thì chẳng đc cái gì cả, mình thích thì mình làm thôi :D
=> Mà nếu có dc thì dc gặp những pro khác, bên những lĩnh vực khác, gặp rồi làm quen trao đổi thôi :D

--- Thời gian và địa điểm:
+ Địa điểm: Mình dự tính là tổ chức tại Bình Dương, tại quán Trà Sữa Rể Chanh ( https://www.facebook.com/ReChanh.House/ )
+ Thời gian: Buổi hợp mặt diễn ra vào lúc 13h, tức
1h trưa. Trưa Chủ Nhật. Ngày 01 / 01 / 2017

+ Không gian khá yên tĩnh và quán cũng to, nếu đi full chắc cũng chứa dc tầm 500 anh em :D

--- Mọi ý kiến về buổi offline, các bạn vui lòng cmmt tại topic này nhé :D

--- Cám ơn ! ---

Last edited:
anh ở xa quá :( ko tới đc rồi

Bình Dương xa đấy. Chừng nào mình làm off ở tp thì anh em chung vui nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,445
Latest member