[Offline] Hội chiến android Hà Nội(Offer trên Bluestacks)

ko chiến được thì kiếm trò khác a e off, chẳng lẽ lại hủy à ! A e có ai chiến webip ko ? Chiều off thảo luận

Tớ vẫn đi off;)), ai muốn đi để học chiến android thì hôm nay nên ở nhà vì hôm nay đi vui vẻ thôi, FMF nó nâng cấp đúng ngày quá mà=))

Họ và tên: Trần Hoàng Tùng
Nick Yahoo: sim4mmo

Họ và tên: Đào Trọng Linh
Nick Yahoo : rannek89

Đi cùng nhau nên chắc chỉ cần pm 1 số ĐT của mình.

:binhsua119:Anh em có gì phone tớ nhé:binhsua119:

Tớ vẫn đi off;)), ai muốn đi để học chiến android thì hôm nay nên ở nhà vì hôm nay đi vui vẻ thôi, FMF nó nâng cấp đúng ngày quá mà=))
Giao lưu kết bạn chủ yếu ;))

Trên FB thấy có ông nào bảo nó chạy mang CDMA mà mình thì chạy GSM. như vậy thì bó tay toàn tập à

ờ thế có chiến captcha hay de tai marketing online ko , Mình là newbie cũng muốn tham gia giao lưu mà ko biết thể loại này có được không chủ thớt nhỉ ? Mọi người có ai làm cái này không vậy ?

buổi off thành công tốt đẹp,tổng kết sau buổi off là fmf sập,anh em về tập trung gõ cạp kiếm cơm =)))))))))))

DarkForest là bác nào ấy nhỉ :)) hôm nay gặp chả biết ai vs ai

bênh nhật bản có nhiều con có bác nào làm được ko thế??

cũng muốn chiến androi nhưng không ở HN rồi.. ko off được.. ai chỉ cách chiến androi đí :binhsua11:

Có bác nào rảnh support e chiến với..Mới biết tới mà vẫn chưa có kinh nghiệm làm với thể loại này @@..E xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,425
Latest member
devsang
Back
Top Bottom