Analysis Offline Box Forex của MMO4ME

Các bạn có muốn thực hiện offline cho Box Forex?

• Votes: 1 100.0%
  • Không

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    1

niceday

Hero
Verified
Reactions
1,332
MR
141.016
Hi các bạn,

Hiện tại mình đang có ý tưởng thực hiện các buổi offline của box Forex chúng ta. Vì hiện tại mình đang làm việc tại Hồ Chí Minh nên việc tổ chức offline sẽ bắt đầu tại đây và thỉnh thoảng mình cũng có dịp về quê ở Huế nên cũng sẽ offline tại đó nếu có thể :D.

Nội dung các buổi offline:

1. Gặp mặt để các thành viên có cơ hội quen biết nhau sau này khi thảo luận trên Box cũng vui hơn, thoải mái hơn.

2. Cùng nhau trao đổi trực tiếp các vấn đề, những khó khăn mà các bạn gặp phải khi tham gia Forex.

3. Nếu có thể thì các bạn sẽ có thể gặp được những người cùng chung chí hướng, ý tưởng để làm việc như một đội với nhau

.v.v.v.

Hình thức các buổi offline:

1. Mình có ý định một tháng sẽ tổ chức 1-2 lần.

2. Mình sẽ tạo khảo sát để xem bạn nào có thể tham gia được...đồng thời cũng lấy thông tin từ các bạn để có thể lựa chọn địa điểm tổ chức thích hợp. ( thường là quán cafe gần mọi người nhất có thể).

3. Nếu dự định là một buổi trao đổi kiến thức, kỹ năng Forex thì mình sẽ tạo thêm một khảo sát để thu thập các thắc mắc của các bạn. Trong trường hợp có quá nhiều câu hỏi thì mình sẽ tự phân bổ cho các buổi offline tiếp theo.

4. Kết thúc các buổi offline nếu mọi người có nhã hứng và thấy thoải mái thì có thể làm một vài ly bia trước khi về nhà ngủ cho dễ hehe.

Nếu các bạn có ý tưởng cho việc offline thì cứ thoải mái đóng góp và mình sẽ bổ sung nó lên đây. Đồng thời nếu tổ chức được mình sẽ cố gắng update liên tục để các buổi offline diễn ra tốt nhất có thể.

box Forex forum mmo4me có vẻ ảm đạm quá o_O chắc họ hoạt động bên traderviet hết rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom