Spotlight Offers sonic 2 hôm nay bị lỗi gì không mở được các bác ạ

dembuon

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em làm 2 hôm nay cứ 7h sáng là nó lỗi khong mở được mà làm .Click vô offers là báo lỗi

Mình cũng bị >.<

có lẽ bên đó đang ăn tết .. nên nó bảo anh em ta nghỉ đi ăn tết tây đó..:D

mình củng bị thế, có pro bảo do xài HMA giờ nó chặn, nhưng khi mình thử chiến với vip72 thì củng thế, ko biết net nó cho mình nghĩ tết mấy ngày đây,hihi

Làm không được chỗ này ta làm chỗ khác. Hi hi vẫn làm được mà ta

Làm không được chỗ này ta làm chỗ khác. Hi hi vẫn làm được mà ta
đói rồi sếp ơi, ko click đc

Các bác ai giúp em với, tình hình em làm off download ko lead, cũng cài sanbox fake socks trên đó down về cài ra rồi del content mà không lead gì cả. Xin hỏi cái này là do off ko lead hay tại lý do kỹ thuật làm ko tốt nên ko lead ?
Bác nào tốt bụng cho em xin mấy con offer download lead các net wall, em xin vài con em test thử lại coi là tại sao. Mới tập làm ngồi cả 1 đêm cứ làm liên tục mà ko lead cái nào. Net sonic và các net khác, giờ nản muốn chết quá rồi trời :confused:

Các bác ai giúp em với, tình hình em làm off download ko lead, cũng cài sanbox fake socks trên đó down về cài ra rồi del content mà không lead gì cả. Xin hỏi cái này là do off ko lead hay tại lý do kỹ thuật làm ko tốt nên ko lead ?
Bác nào tốt bụng cho em xin mấy con offer download lead các net wall, em xin vài con em test thử lại coi là tại sao. Mới tập làm ngồi cả 1 đêm cứ làm liên tục mà ko lead cái nào. Net sonic và các net khác, giờ nản muốn chết quá rồi trời :confused:
chắc mõi mình trong giới làm offer là k chơi sonic:D:D:D

sonic bây giờ hết thời rùi :d

lượng member lớn mà đánh sonics 1 tháng không được 3k trong net :(.
hết thời thật rồi.

tình hình em nó sao rồi mọi người, sao lần này nó lâu thế

lượng member lớn mà đánh sonics 1 tháng không được 3k trong net :(.
hết thời thật rồi.
Em mới chơi off làm hoài ko có đc, cứ download về cài ra chả lead đc 1 con nào cả, xin list mấy em off lead mà ko 1 ai cho 1 con để test.
Off nó ko hết thời chỉ có mấy anh em mình làm off hết thời cần nâng cấp công nghệ thôi. Như em làm off mãi nó không lead 1 cái trong khi các bác chiến ngon lead ầm, vậy là em phán off hết thời rồi :D.

Đề nghị xin các bác hảo tâm cho tên 1 vài con off download lead để em test với :oops:

Offer dần hết thời r :D bỏ đi để 1 mình tui solo dc r

sáng nay vẩn chưa làm được

chuẩn rùi sonic hết thời òi :(

chắc mõi mình trong giới làm offer là k chơi sonic:D:D:D
bậy bạ nè, ta ko chơi sonic, blvd, super reward, offer wall, radium. mấy net wall đó từng 1 thời đập đã đời lun.

bậy bạ nè, ta ko chơi sonic, blvd, super reward, offer wall, radium. mấy net wall đó từng 1 thời đập đã đời lun.
dự là đã về vườn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom