Offer thực sự không dễ ăn,các newbie đừng ảo tưởng

Mình làm offer cũng hơn 1 năm rùi nhiều nhất chỉ có hơn 10$ thui nghe mấy pro nói thèm quá .. e làm có 10$ mà ngồi đích nó muốn chai lun lấy kim đâm vào có khi còn ko thấy đau :(

Mình làm offer cũng hơn 1 năm rùi nhiều nhất chỉ có hơn 10$ thui nghe mấy pro nói thèm quá .. e làm có 10$ mà ngồi đích nó muốn chai lun lấy kim đâm vào có khi còn ko thấy đau :(
ngồi vậy có bị bệnh trĩ k:D:D

Lam 10 nam roi chua thay bi benh tri~ :D Moi ngay bat may len lam tam 10 net - moi net kiem tam 100 $ ngay kiem 1000 $ thang kiem duoc 30.000 $ cung duoc 600.000.000 / thang thang nao lam nhieu thi kiem duoc 1 ty ? Vua ngoi choi thang kiem vai tram trieu ngon vai ~ :D Offfer cha phai lam gi ca chi bat may len click - den thang nhan tien ty? Qua don gian phai ko nao ;)

Lam 10 nam roi chua thay bi benh tri~ :D Moi ngay bat may len lam tam 10 net - moi net kiem tam 100 $ ngay kiem 1000 $ thang kiem duoc 30.000 $ cung duoc 600.000.000 / thang thang nao lam nhieu thi kiem duoc 1 ty ? Vua ngoi choi thang kiem vai tram trieu ngon vai ~ :D Offfer cha phai lam gi ca chi bat may len click - den thang nhan tien ty? Qua don gian phai ko nao ;)
thank bác đã nói sự thật em tháng kiếm cao lắm 25k ráng phấn đấu để dc như bác :D

May ong tuyen duoc nhieu ref nen chang phai lam gi cung dc vai nghin do la. Con minh choi solo nen chi dc co 300$/ thang

Mình đã tìm hiểu và test gần một tháng nay. Với tham vọng làm giàu không khó,kiếm tiền trang trang trải cuộc sống thì mình cũng đã rất cố gắng tìm hiểu.
Nhưng,không thầy đố mày làm nên.
Mình thấy thực sự làm offer không dễ ăn chút nào,làm cả đống times mà có lúc chả trả điểm tý nào hết.
Qua Thread này cũng chỉ có ý khuyên các newbie như mình đừng ảo tưởng thấy người khác làm đc nhiều mà lao vào,không hề dễ dàng đâu
:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
Offer nói chung từ trc tới giờ cũng đâu có dễ :D

Chẳng có gì là quá dễ cả , cũng chẳng có gì quá khó hết . Cày cục thì dần dần rút ra kinh nghiệm thôi . Chả phải than thở gì hết, than cũng chả ai mang cơm đến cho mà ăn đâu. Tự mần mò lâu dần sẽ kiếm ra tiền :)

tự thân làm rồi rút ra kinh nghiệm thôi , mình mò mấy ngày hôm nay nhức cả đầu
tiền vào nhà thì khó như gió vào nhà tranh vậy

tự thân làm rồi rút ra kinh nghiệm thôi , mình mò mấy ngày hôm nay nhức cả đầu
tiền vào nhà thì khó như gió vào nhà tranh vậy
Qúa chuẩn. Thật ra nếu chịu tìm hiểu. Làm vài lần quen tay thì chả có gì khó.

Nếu thấy khó quá thì chuyển qua OFF PPD đi. Đơn giản mà ko hại não. Theo nguyên lý mình nghĩ chỉ có các công việc nhỏ sau:

- ĐK tài khoản.
- Upload files.
- Copy link vào Notepad chuẩn bị làm việc.
- Xóa cokie
- Socks IP US
- Bắt đầu dán link lên trình duyệt và làm off rồi download.

Mỗi con OFF nếu mạng nhanh bạn mất khoảng 10p. Mình xài VPS thấy mất khoảng chừng đó. Mỗi con bạn nhận đc hơn 1$. 1h có 60 phút. Nghĩa là 6 x 1 = 6$. Một ngày làm đ bao nhiêu H thì ko biết.
Bác ơi site nào thế chỉ cho e với ạ...

mới có 1 tháng mà đã than :(
mình bắt đầu từ tháng 6/2013 đến tận gần tháng 3/2014 mới biết làm nè , mò từ từ ....kiên trì là được, chứ cứ đi kêu " pro nhận học trò "
ai mà chỉ :( người tốt thì họ chỉ một ít, còn lại điều tự mò

1 tháng chưa là gì .

ps: ai biết mình cũng nói mình " sao không kiếm cái khác chơi, chơi gần 1 năm có được gì đâu mà cứ chơi " , giờ thì mình đã được 1 ít, vẫn bị nói là " bỏ đi . chơi cái khác" , nhưng mình vẫn mò từ từ đó thôi :)
thế bây giờ tình trạng như thế nào bác

Mình đã tìm hiểu và test gần một tháng nay. Với tham vọng làm giàu không khó,kiếm tiền trang trang trải cuộc sống thì mình cũng đã rất cố gắng tìm hiểu.
Nhưng,không thầy đố mày làm nên.
Mình thấy thực sự làm offer không dễ ăn chút nào,làm cả đống times mà có lúc chả trả điểm tý nào hết.
Qua Thread này cũng chỉ có ý khuyên các newbie như mình đừng ảo tưởng thấy người khác làm đc nhiều mà lao vào,không hề dễ dàng đâu
:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
Một tháng không được thì 2 tháng, 2 tháng không được thì 3, cứ thế trong 1 năm chắc biết thôi :p

Chẳng có gì là quá dễ cả , cũng chẳng có gì quá khó hết . Cày cục thì dần dần rút ra kinh nghiệm thôi . Chả phải than thở gì hết, than cũng chả ai mang cơm đến cho mà ăn đâu. Tự mần mò lâu dần sẽ kiếm ra tiền :)
hehe like cho pro, nói chuẩn, nói chung than cũng chẳng ai giúp, tự mò thôi. Newbie đừng thấy bọn nó show proof ra mà ham. Ai biết đc proof là do 1 mình nó làm hay vài chục đến gần trăm người cày.

Mọi cái cậu nói trên là chung cho việc ngồi làm việc trên máy tính chứ chả riêng captcha ^^ Muốn ko bị bệnh thì vui lòng ngồi máy tính 1h thì tập thể dục 5' nhé, đi ra ngoài phóng tầm mắt ra xa để đỡ quáng gà. Ai thích thì tập GYM 1 ngày 30' => 1h thì chắc chắn sẽ ko bị đau cột sống, đau lưng, đau mắt, trĩ đâu. Còn lười ko chịu tập thì y học pó tay ^^

Mỗi nghề có cách riêng khác nhau, mấy member captcha pro lâu năm thì mỗi giờ kiếm 1,5 -> 2$ . Làm việc vừa làm vừa chơi (xem phim, nghe nhạc) , chả thấy mệt mỏi gì :)

Còn với gà thì lại khác, nào than đủ thứ bệnh, khó khăn này nọ. Còn với PRO thì captcha là 1 công việc trong mơ. Vừa làm vừa chơi , kiếm chục triệu 1 tháng chả có gì là khó khăn cả (vì nó thành thói quen rồi :) )

Riêng bạn captcha mình biết đến giờ vẫn làm thì khoảng 50 người.
20% kiếm >10tr / tháng từ captcha
50% kiếm từ 5 -> 10tr/ tháng từ captcha
30% kiếm dưới 5tr/ tháng từ captcha
bác cho em theo với :D
chưa chơi captcha bao giờ
nhưng gõ English cũng nhanh hơn cả tiếng Việt :D

May ong tuyen duoc nhieu ref nen chang phai lam gi cung dc vai nghin do la. Con minh choi solo nen chi dc co 300$/ thang
solo mà được ít vậy pro. mà thích thì tuyển ref dễ ợt có gì đâu khó, cơ bản là có vốn không thôi. mình mới làm off có hơn 3 tháng, solo ngày 100$ là bình thường, tới tháng trừ nọ kia cũng được 2k, chả có sư phụ nào cả. à mà có: google :D

PS: chém gió đấy, em cũng là newbie :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli
Back
Top Bottom