offer PC là gì?

Status
Not open for further replies.

brian3

Junior
Reactions
34
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
search từ khóa trên nhưng không ra nên lênddaaay mạo muội lập thớt ạ.bác nào giải thích cho e với e chưa nghe thấy dạng này bao giờ .e thì chia ra offer 2 loại web và android,ios :p nhân tiện cho e hỏi offer vậy thì cần tải về phần mềm j

PC là làm trên máy tính cá nhân.
Android là làm trên smart phone
IOS là làm trên iphone.

bổ sung thêm là android có thể làm bằng bluestacks trên pc

Theo mình thì cần addon switch useragent , tmac , sandboxie hoặc 1 cái tạo máy ảo , vpn hoặc sock ....vv , còn lại ko biết vì chưa chơi bao giờ :D

tham gia MMO mà PC là gì cũng ko bik :eek::eek:

vậy ra offer PC là làm offer trên PC = bluestack hả các bác.biết câu trả lời nhận ra hỏi chuối quá :D

vậy ra offer PC là làm offer trên PC = bluestack hả các bác.biết câu trả lời nhận ra hỏi chuối quá :D
= bluestack là cho những bác chiến android giả lập...còn chiến off banner với wall thì làm trên PC chứ cần gì bluestack :D :D

blustrack là android nhé thím, offer pc thường làm bằng máy ảo đóng băng, rate khá cao đó

PC là làm trên máy tính cá nhân.
Android là làm trên smart phone
IOS là làm trên iphone.
đính chính tí là Android là làm trên điện thoại dùng hệ điều hành Android, dùng smartphone là sai.

offer PC là offer WEB. hết.
Offer PC không hẳn là offer web. chỉ chung các loại offer được thực hiện trên máy tính cá nhân (Personal Computer)

Có offer window phone nữa nè :D có 1 con của blackberry nữa cơ :p

đính chính tí là Android là làm trên điện thoại dùng hệ điều hành Android, dùng smartphone là sai.

Offer PC không hẳn là offer web. chỉ chung các loại offer được thực hiện trên máy tính cá nhân (Personal Computer)

chủ topic chia làm 2 loại, một là offer web, hai là offer IOS android. Tức ý chủ topic hiểu offer mà chủ topic hay làm trên PC là offer web. Và mình chỉ nói với chủ topic. OK ?
còn tất nhiên trên điện thoại vẫn vào được web và làm offer. Nhưng như vậy chủ topic đã chia thành offer IOS , android rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week