Offer mở lúc nào

marocvi

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chẳng là thế này , e đang tập làm admin, e có reg được một số net rồi. Và e thắc mắc là tại sao con offer nào mình xin về cũng không làm được, hay là do e chưa làm nó đúng giờ. Mỗi con offer có một giờ nhất định phụ thuộc vào net mình làm hay phụ thuộc nước của con đó vậy?E xin chân thành cảm ơn, mua vip72 rồi mà không làm được. Bác nào đi qua support e với.

lên cho mau hết hạn vip72,

pro bận đi công tác xa, chịu khó đợi đi bạn

đừng pm em, e cũng lót dép thui

Chưa biết làm offer đã đòi làm admin :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
E thì làm offer rồi, e làm android, nhưng khi đó là admin lấy offer cho mình làm , giờ mình tự nhận offer.
E không biết là khi nào thì con offer mở và, giờ offer mở có phải phụ thuộc vào nước hay net. Hồi trước e làm cho admin là net avazu giờ thì e làm net khác. E có test vài con mà sao không được . Nếu bác biết vấn đề của e là gì thì bác chỉ cho e với

cái này e nghĩ chỉ cần một người từng làm admin rồi chia sẻ cho e xíu kinh nghiệm thôi.

chen cơm của người ta đó thím 2.

1 Of nó có giới hạn thời gian, lượt cài, cách cài khác nhau, chỉ cho thím, lấy j các pro ăn

tự nghiên cứu đi, khi nào ra chỉ lại mình với, :p

chen cơm của người ta đó thím 2.

1 Of nó có giới hạn thời gian, lượt cài, cách cài khác nhau, chỉ cho thím, lấy j các pro ăn

tự nghiên cứu đi, khi nào ra chỉ lại mình với, :p
:D E biết là offer có lượt cài, cách cài . Cái e thắc mắc là cái bác bảo đó, thời gian, cái đó là mình tự căn hay sao vậy, hay là dựa vào yếu tố gì để biết giờ làm con offer đó!
E cũng tự nghiên cứu rồi bác, tại e không hiểu khúc đó e không biết phải làm sao ?

con off no lead co các nguyên nhân sau
IP lead
device change sach ko
con off đó no lead hay ko
và net đó co cho con off lead hay ko (cùng con off nhưng net này lead net khác ko lead)
trường hợp của bạn có thể là do nét bạn đang làm ko cho lead

:)

con off no lead co các nguyên nhân sau
IP lead
device change sach ko
con off đó no lead hay ko
và net đó co cho con off lead hay ko (cùng con off nhưng net này lead net khác ko lead)
trường hợp của bạn có thể là do nét bạn đang làm ko cho lead

:)
E cảm ơn bác. Nhưng ý em hỏi là nó không mở cho e làm, tức là khi em ấn vào nó không nhảy sang CH play cho e làm.

chuyện này thì bạn nên nói rõ mới biết mà giúp dc
chứ trường hợp này hồi h minh thấy có 3 trường hợp sau
past tacking (past trừng tiếp ko chèn site) đứng ko chạy - off hết chiến dịch
lick app này ra app khác -do IP or off hết chiến dịch
lick app đã chèn vào site ....ko chạy do site code ko đúng

chuyện này thì bạn nên nói rõ mới biết mà giúp dc
chứ trường hợp này hồi h minh thấy có 3 trường hợp sau
past tacking (past trừng tiếp ko chèn site) đứng ko chạy - off hết chiến dịch
lick app này ra app khác -do IP or off hết chiến dịch
lick app đã chèn vào site ....ko chạy do site code ko đúng
Dạ . E đang làm net Tapgerine múi giờ +3. Ở trên này có rất nhiều off đã approved và có những con chưa. Trong só những con off approved có những con đã dừng chiễn dịch và có những con chưa. E chon những con vẫn còn chiến dịch và up lên site. Sau đó e đăng nhập bằng ip nước con off để làm thì khi ấn vào con off nó xảy ra 2 trường hợp :1 nhảy vào app khác và 2 là nhảy ra các trang khác. E thắc mắc là do mình không ấn đúng thời điểm thì phải . E xin hỏi là những con off mở là mở theo giờ của net hay theo giờ của nước mình làm con off và nếu theo net thì với net này là múi giờ +3 thì con off sẽ mở lúc 4 giờ sáng phải không bác ?

chịu khó test test và test thôi. kiếm được con off để lead đã khó, lead xong được pay còn khó hơn :confused: nói chung admin nó không ngồi làm thì phải ngồi test off cho mấy b làm nên b làm cho admin phải dễ hơn tự làm rồi

chịu khó test test và test thôi. kiếm được con off để lead đã khó, lead xong được pay còn khó hơn :confused: nói chung admin nó không ngồi làm thì phải ngồi test off cho mấy b làm nên b làm cho admin phải dễ hơn tự làm rồi

đúng rồi đó,

kiếm đc cái acc nét đã khó, kiếm dc con of còn khó hơn, mà lead dc, chưa biết có được PAY ko nữa

kiếm đc ạc nét đã khó - kiếm đc con of lead càng khó hơn - lead con đó đc paid còn khó hơn nữa - paid rồi về Paypal có limit k nữa - rút rồi về VCB có bị chuyển đi trong đêm k nữa =))
Nói chung đủ chuyện lo :oops::oops:

kiếm đc ạc nét đã khó - kiếm đc con of lead càng khó hơn - lead con đó đc paid còn khó hơn nữa - paid rồi về Paypal có limit k nữa - rút rồi về VCB có bị chuyển đi trong đêm k nữa =))
Nói chung đủ chuyện lo :oops::oops:
Thánh lo =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,389
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week